Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika wa DARUSO ajiunga CCM

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by bibikuku, Apr 18, 2011.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF, napenda kuwafahamisha kuwa sasa wasomi wetu wanaanza kuja na mwelekeo tofauti na tunavyoweza kudhani. Spika wa Bunge la chuo kikuu cha Dar es salaam Daruso ambaye amemaliza muda wake Bwana Mwangomango amejiunga na Chama cha mapinduzi na kukabidhiwa rasmi kadi ya uanachama wa CCM Jumapili mchana tar 17 kwenye ofisi ndogo za makao makuu ya CCM Dar es salaam
    Wasomi wetu wamejivua gamba ama sasa wanavaa magamba??
     
  2. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wamechoka kuzomea zomea!
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    bora huyu ameamua kutenganisha pumba na mchele......na bado the list is long........!
     
  4. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    sasa bibibata wewe, kwa tafsiri yako kuvua gamba ni kujiunga na cdm ama? acha mtu ajiunge na chama anachopenda ikizingatiwa tz hamjiungi na vyama kwa kuangalia itikadi, bali fursa za ulaji tu.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    hanna influence yoyote ni mganga njaa tu huyu mimi namjua sana
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ukijiunga CDM kuna ulaji gani? Virungu vya polisi na mabomu ya kutoa machozi? Ukiniambia wanaojiunga na ccm ndio wanaotafuta kuganga njaa nitakuelewa.
     
  7. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    ......................myopic
     
  8. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wabunge wa CDM hawakupokea milioni 90 za kununua magari? Acha kupoteza umma, wanasiasa wetu wengi wa sasa; wa CCM, CDM na vyama vingine ni ulaji kwanza.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
  10. n

    niweze JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    He is looking for a job to feed his family.
     
  11. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni uamuzi wake. Ameamua fungu lake lakini si wasomi wote walioko Chadema. Nae ameamua kufanya uamuzi wake kwenda CCM kama walivyowahi kuamua akina Dk. Masumbuko Lamwai n.k sioni hoja wala umaarufu wa huyo mtu. Msomi mwingine kama Mtatiro alijiunga na CUF n.k
     
  12. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,932
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Njaa inaweza kumfanya mtu akachukua uamuzi wowote ule ikiwa ni pamoja na kuiweka rehani familia yake au hata kupiga mnada utu wake.

    Halafu jamani hivi hata Spika Mstaafu wa DARUSO nae ni mtu maarufu wa kufanyiwa reference?
     
  13. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nilidhani zomeazomea iko ndani ya bunge. Mwenzangu umeona wapi zomea zomea? Kwanza huyo jamaa ni nani hasa mpaka 'tumjadili'? Ni mtu wa kawaida sana. Na kaamua kujinyumbulisha, ama uko moto au baridi na sio Mlengo wa Kati. Mtu mwenye Mlengo wa Kati ni ndumilakuwili, hafai.
     
  14. S

    Straight JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njaa 2, hana uelekeo... namjua sana huyx dogo wa sheria, kwa taarifa yake nafasi ndani ya ccm ni kwa ukoo 2, si unaona leo january makamba.
     
  15. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwani hamuwajui wanyakyusa kwa kutafuta fursa?
     
  16. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Heading inatakiwa iwe ni Spika mstahafu.
     
Loading...