Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika wa Bunge lijalo 2015 baada ya Makinda ni huyu hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Apr 16, 2012.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa hali halisi ilivyo CHADEMA itashika madara 2015 mafisadi wapende wasipende na kwa uhakika zaidi Spika ajae ni Mabere Nyaucho Marando period.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,840
    Trophy Points: 280
    Huu ni utabiri au nini.....!!!
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    nikiona thread km hizi nakumbuka maeneo ya mwembechai pale enzi zile za uhai wa mzee wetu.
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja
     
  5. k

    kitero JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anatufaa, ila kuna watu watakaokufa na pressure
     
  6. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa lipi hasa awe Marando?
     
  7. j

    juu kwa juu JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atauza nchi: mtetezi wa watuhumiwa wa epa.
     
  8. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono huu jamaa pamoja na kuanda majukwaani na kuwasema wanaoitafuna nchi yetu yeye anasimama mahakamani kuwatetea wezi wa pesa zetu. Kimahesabu inakuwa 1 - 1 = 0
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Chadema mchukue nchi!!!!!, nchi gani hiyo? labda kama Nchi mpya ya kanda ya kaskazini.
     
  10. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160

    Breini Konkasheni!
     
  11. m

    massai JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kazi ya uwakili ni kama doctor,hata aje jambazi liloua watu alfu mbili anatakiwa afanye kazi moja,kumtibu tu.pata muongozo kwa watu wa sheria utaelewa zaidi
     
  12. C

    Christiano Ronaldo JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    True! Haiwezekani!
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,687
    Trophy Points: 280
    Nchi iuzwe mara ngapi??
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,687
    Trophy Points: 280
    Unauliza jibu .. Nchi tutakayo ichukua ni Tanzania ..
     
  15. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe ukilala ukanda,ukiota ukanda,ukiamka ukanda.Kwa hiyo kisomo chako ndo kimeishia hapo ktk kufikiri.Kumbuka usemi we lala wenzio wala.REF:JAMES MILYA'S DECISSION
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,363
    Likes Received: 1,051
    Trophy Points: 280
    Hivi Mabere Nyaucho Marando yuko wapi siku hizi? Mbona amepoa sana haonekani kwenye jukwaa la siasa? Naona kama Baregu ana nafasi na anajiandaa na kuandaliwa.
     
  17. N

    Noboka JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Unapoota si lazima ulete ndoto yako hapa, wenzako wanafikiri namna ya kuikomboa nchi toka kwenye makucha ya CCM na ufisadi wewe unaota nafasi za uongozi tu. Usingizi mwema.
     
  18. H

    Hemed Maronda Senior Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haujajua kama Chadema wanainchi yao yenye mikoa ya Arusha,Manyara na Kilimanjaro Raisi wao ni Slaa makamu wa Raisi Freeman Mbowe waziri mkuu ni John Mnyika,waziri wa fedha ni Philemoni Ndesamburo,waziri wa kazi na vijana ni Godblesss Lema,waziri wa Habari na Utangazaji ni James Ole Mallya.
     
Loading...