Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika wa bunge la daruso-udsm atua ccm, baada ya kuridhishwa na kujivua gamba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tindikalikali, Apr 18, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Jana nikiwa naangalia taharifa ya habari ITV, Nilimuona spika bwana. Mwangomango akijinadi kujiunga na ccm. Kilichonifanya niandike ni sababu anayoisimamia ya uvuaji gamba<sikufikiria kama mtu mwenye akili timamu anaweza kuingia ktk huu mtego wa kitoto>, cha kushangaza leo kaja na sababu nyingine 1. CDM kumejaa na yeye ni mtendaji, hivyo hatapata nafasi ya kuongea 2. CDM ikivurugika uongoz wa juu, chama chote kimekufa. Lakini kwa walimhoji zaidi, kadai kaaidiwa kulipiwa "school of law", hao ndiyo wasomi wetu
     
  2. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,932
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Njaa mbaya
     
  3. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Bogus by merits
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,229
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    kilaza tu
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Alikua akiongea huku akiwa na aibu kubwa!kijana yeyote mwenye akili timamu mtanganyika anahitaji mabadiliko ktk utawala wa nchi!
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Jamani kufika elimu ya juu si tija...lazima uwe na uwezo kufikiria kwa makini...nadhani huyo jamaa ni kati ya watu wasiojua wanachofanya...tumsamehe..
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Uma-mluki ni tatizo kubwa zaidi ya hata ufisadi. Kwa nchi za wenzetu kama unasimamia jambo halafu ukabidili msimamo half-way through, then the public will eat you alive. Huwezi kuchezea fikra za watu kwa maslahi yako binafsi. It is immoral and holy unacceptable. Huyo kigegeu (speaker wa daruso) kwake yeye shida ilikuwa ni kamati iliyoondelewa madarakani? maana so far ndicho kimefanyika mpaka sasa toka ccm. I know ccm sasa hivi watakuwa wanagawa hela nyingi sana kwa watu hasa wanavyuo na watu kama huyu speaker wanaweza kugeuka nyuma ila wajue CDM is not just a political party, its a movement to un-do years of mismanagement & squndering of national resources. Let them stop the movement if they can!
     
  8. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    well said!
     
  9. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amefulia, hafai, na kajiwekea rekodi mbaya
     
  10. R

    RMA JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbwa mwenye mnofu mdomoni habweki! Mnofu wa rushwa ya CCM ni mzito mithili ya tufe lakini mchungu mithili ya nyongo ya kenge! Ni mnofu wenye sumu hatari unaoangamiza maisha ya watanzania wengi. Ama kweli nyoka akijivua gamba, hata siku moja hatageuka kuwa samaki!
     
  11. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kajimaliza mwenyewe na kujipaka matope ambayo kuyafuta itamgharimu sana.
     
  12. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duh,lumbe shitambala wa chadema aliwahii tu! Angesubiri si wajua ccm kwa picha
     
  13. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Km amefanya hvyo kwa ahadi ya malipo milele elimu yake na dhamira yake itamsuta!shame upon him,mbaya zaidi anaonyesha ana tamaa ya mamlaka eti CDM kumejaa hawez kupata nafasi eti yeye mtendaji
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Mbwa mwenye mnofu mdomoni habweki! Kwisha habari yake
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    "umasikini wa fedha huleta umasikin wa fikra"
     
  16. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Dhamira yake inamsuta maana alichokua akiongea mdomoni sii ndicho kilicho moyoni mwake.
    .
     
  17. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Msomi ambaye uwezo wake wa kufikiri unaishia kwenye tumbo lake ni hatari zaidi ya bomu la nyukilia. Huyu ni mmoja wa hao, ana heri mtu yule elimu itakuwa taa kwake ili awaangaziye waloko gizani kuliko elimu kuwa giza kwake mwenyewe.
     
  18. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asisingizie kuridhika na CCM kujivua gamba bali akiri kuwa njaa yake ndiyo imempeleka huko.
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hapa ni njaa tu, kajivua nguo, kutwa nzima ya leo kakosa raha kutwa nzima.
     
  20. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Pumba tupu. Niliwaalika viongozi wa tahliso kufanya kikao hapa chuoni kwangu. Huyu jamaa alikuwapo, ni mweupe tu hana lolote hana chochote.
     
Loading...