Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika wa bunge aliyepita.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamaka, Nov 15, 2010.

  1. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NDUGU
    WACHAMBUZI WA SIASA ZA TANZANIA

    Spika wa bunge lililopita ,
    akipewa Uwaziri kama njia ya kumpoza baada ya kubwagwa kwenye kura za awali, ataweza kuonesha tija kwa kiwango cha juu kama waziri,?
    kama alivyokuwa bungeni au atapunguza speed.? Au UWEZO WAKE NI KWENYE KUSIMAMIA VIFUNGU VYA SHERIA Tu? NAOMBA KUWASILISHA hoja hii tuijadili.
     
Loading...