Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika wa bunge aipongeza serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee, Aug 26, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Wakati speaker wa bunge, Ana Makinda akihitimisha kikao cha bunge, ameipongeza serikal kwa bajeti zake zote kupita. Na kuishauri itumie vizuri bajet kama ilivyopangwa.

    Source:Tbc1,
    taarifa ya habar 8:00 pm.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa hii nayo ni habari?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    wewe unaona ni nini?
     
Loading...