Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika Sitta sheria hizi za uchaguzi zifutwe

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Malaria Sugu, Jul 10, 2009.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi sasa kunasheria inayosema kwamba kikomo cha Ubunge kinakoma baada ya miaka 5, akifa Mbunge, akihama Chama au akifukuzwa uanachama.
    Nataka sheria hii imebadilishwe na inachotakiwa kwa sasa itungwe sheria ya Mbunge asietimiza ahadi zake kwa wananchi kwa 75% muda wa miaka 2 kiti kiwe wazi na tufanye uchaguzi mpya ili Wananchi tupate Maendeleo. kwani miaka 5 mingi kwa dhiki ,pesa za uchaguzi najua tunapata kwa wafadhili kuhusu siasa tu na sio za mendeleo basi tuzitumie
     
Loading...