Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika Sitta aamuru majina ya mawaziri wenye vyeti feki yapelekwe kwa DPP

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ulimbo, Nov 26, 2009.

  1. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeona agizo hili kwenye gazeti la nipashe. Tusubiri hii movie itakuwaje
     
  2. D

    Dalilah Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Itakwisha vizuri tu, si unajua stering hafi, akifa, sinema imekwisha. Hii itaishia kimya kimya, vihiyo wapete ki-ulainii
     
  3. k

    kosamfe Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama kuna lolote litafanyika dhidi yao
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nadhani hili litafanyiwa kazi hasa ukizingatia tunaelekea uchaguzi kwahiyo lazma chama na serikali vijisafishe

    nina imani kwamba hawa jamaa watashughulikiwa
     
  5. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nafikiri hiki kitakuwa kiini macho tu. Kwani ni maovu mangapi yalishawahikupelekwa kwa Dpp, na hatua za kisheria zikachukuliwa? Kuna baadhi ya viongozi wamehusishwa na UFISADI, lakini pamoja na kesi zao kupelekwa mahakamani, bado wanaendelea kushikilia nafasi zao na hata baadhi ya viongozi wanzao wanawakingia kifua.
    Mimi nilitegemea kuwa, kama kiongozi amehusishwa na ubadrifu wa mali za uma kwa namna moja au nyingine, basi aachie ngazi, na kama ikidhibitika kuwa hana hatia, basi anaweza kurudishwa au asirudishwe. Kuwa kiongozi ni kuwatumikia watu na si kujinufaisha, hivyo kiongozi mwenye mapenzi mema akiambiwa aachie ngazi na nafasi yake apkapewa mtu mwingine, asingejisikia vibaya.
    Hali ya sasa ni kuwa uongozi umekuwa dili, hivyo mtu atajitahidi kuilinda nafasi yake kwa namna yeyote ile ata kama ni kumwaga damu basi atakuwa tayari kufanya hivyo.
     
  6. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapa ndipo najiuliza vyama msururu vya ma-Lawyer na wanaharakati wetu vipo wapi? Ki-wapi Tanganyika Law Society? Ki-wapi Zanzibar Law Soceity? Tanzanian Women Law Society? LEAT na wanaharakati wengine wanaotetea maadili. Tuungane tumsadie spika na na Ndugu Msemakweli tuwaburuze hawa mahakamani!!! Hapo ndipo wengine watajifunza tupo serious (makini) na viongozi wanaotuongoza...
     
  7. M

    Magezi JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hakika Vyama vya wanasheria hapa Tanzania ni kama havipo au vimenunuliwa na mafisadi.
     
  8. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tuwaamshe Chama cha Wanasheria Tanzania, tumwandikia rais kumtaka afanye kitu kwenye hii ishu ya mawaziri vihiyo ni sehemu ya katiba na majukumu yao kusaidiana na wananchi kudumisha utawala wa sheria hii hapa link yao: http://www.tanganyikalawsociety.or.tz/president.htm
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Watz kwa kusahau mambo mbona ilo suala tayari liko kwa recycle bin
     
  10. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiini macho tu hicho! Spika hiyo ishu anaijua siku nyingi leo ndiyo anajifanya iende kwa DPP?? walikuwa wapi siku zote? We umesikia nchi gani mawaziri wamefoji vyeti na bado wanaendelea kushikilia na lkutolea maamuzi mambo muhimu yanayohusu nchi???????????
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu sahau mijamaa imekuwa miwaziri kwa miaka zaidi ya minne! Huyu Sitta ameza kuweweseka alikuwa wapi mwezi ule wa kwanza tu serikali kuwa madarakani?
     
  12. M

    Mchili JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kugush vyet ni kosa la jinai, kwani mpaka spika aseme? Na je ana madaraka hayo kikatiba?
     
  13. R

    Renegade JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180

    hii picha lazima itakuwa ya kihindi
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,073
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Sterling mwenyewe hata kwenye movie hakustahili kuwemo kabisa. Hii movie haiendi kokote ni midabwada tu ya kutaka kutuonyesha kwamba wanafuatilia lakini hakuna lolote lile. Hili ni baadhi ya viroja tutakavyoviona kuelekea 2010.
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwanza katika hili atawashtaki kwa kosa gani? Kwa sababu kusoma chuo ambacho hakitambiliki si kosa kisheria. Namshauri DPP asipoteze fedha zetu kwa jambo hili, aangalie mengine ya muhimu
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unamjua Chitalilo, mwaka wa nne huu anapeta kwenye ubunge na polisi walishathibitisha kuwa ameghushi vyeti
     
  17. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kweli bongo tambarare....
     
  18. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ....tanganyika..
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna wananchi na wenye nchi
     
  20. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari hii toka imeanza kuwekwa hapa ni karibu miaka 3 na...,hakuna hatua yoyote iliyokwisha chukuliwa,kweli stering auwawi.Kwanini wahusika wasichukuliwe hatua na sheria si zipo kugushi ni kosa jamani??????????
     
Loading...