Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika na Viongozi wa bunge wanachangia bunge liwe hovyo.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PrN-kazi, Jul 12, 2011.

  1. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Katika hali ya kushangaza, bunge la leo kwa vipindi vyote viwili asubuhi na jioni limeisha uku likiacha wabunge wananungunika: hoja zimetolewa-wabunge wakaomba mwongozo wa spika pamoja na utaratibu lkn hakuna aliyesikilizwa zaidi kuropokaropoka kwa Wabunge wanaojiita ni wana-magamba.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    its a shame kusikia wakipayuka hovyo, lol! Inabore hata kuangalia
     
  3. T

    The Priest JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Imeboa sana jioni,speaker ni mbabe sana..
     
  4. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mch.msigwa kampiga kijembe mhe. Sitta, kwamba kat yao wanaotekeleza ilani ya chama na yeye aliyesalit chama na kutaka kuanzisha CCJ, nan MNAFIKI!! Baada 6 kutetea ful kuiponda ponda mezani yetu pale Mjengon. "he is no Longer the One we used to knw"
     
  5. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sita kauli yako ya kwamba wananchi watamua basi hilo tutalifanyia kazi ,,,kwani hoja zote za upinzani zina mantiki sana kwa kuwa ndio wenye dhamana ya kuisimamia serikali
     
  6. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwongozo wa spika ,mwenyekiti mbona hautumiki vizuri ?CCM Vs Chadema serikali iwe makini na haya mambo kwa kuwa sisi wananchi kazi yetu ni moja tu kuamua nani arudi tena huko mjengoni
     
  7. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Haswaaaaaaa!!!!!!! that is what we're remaining with.
     
  8. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Kwenye Red hapo. Huyu ni mbunge wangu na sijutii gharama niliyoitumia kutoka Kigoma Hadi Iringa kwa ajili ya kumpigia kura. Iringa tokea Tanzania ipate uhuru ndo tumepata mbunge sasa
     
  9. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kubeza hoja za upinzani kwa ujumla kama alivyofanya Sitta, kiongozi wa shughuli za Serikali, ni ubabe wa hali ya juu - na hasa alipohakikisha anakuwa msemaji wa mwisho na anakwepa kujibiwa!
     
  10. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tupo pamoja mkuu hili ni jembe la ukweli. Hata mimi nilikuwa Tabora kwa bibi but nilihiyari kujichanga nije niwahamasishe masela tuliinue jembe letu thanks God likapita kwa kishindo pamoja na kuchakachuliwa. Sasahivi nafarijika sana ninapolitazama jembe langu kwenye TV, I wish ningekuwa Iringa ili furahayangu itimie. Well done Msigwa still together till the end of time. Don't give up the fight!!!
     
  11. samito

    samito JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    zaman nilidhani sita ana nafuu, kumbe ndo bogas kabisa, yeye ndo mnafiki alietaka kuanzisha ccj ikamshinda, bora lowasa. lakin pinda na sita pale ni hewa tu, hawana lolote
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ni aibu mno... i wish wangekua na utashu kila mmoja kwa nafsi yake waone walivyo tia aibu...
    sijui bunge linaelekea wapi... mwelekeo wake kuufikiria tu ni aibu na kusikitisha...
     
  13. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    dada yangu! leo walikuwa wana taka aminisha Jamii Et wanatibiwa kwny vizahanat vyetu, na misuli ya shingo inawatoka kabisa, then quotation ya hayati wanaipinga, et wanashaur hayati anukuliwe ktk maneno mazur tu aliyoyatoa. Hiki n kizaz cha dot.com tunaangalia matendo na si kusikiliza maneno.
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,103
    Likes Received: 9,810
    Trophy Points: 280
    Asha ndio matokeo ya nchi kukosa uongozi thabiti. Viongozi wote wa juu hovyooo na Bunge la Magamba nalo hovyooo halafu tukisema ukweli kuhusu uongozi mbovu unaongamiza nchi wanalalama ooh! Wale kule JF wanachafua Viongozi kumbe Viongozi wanajichafua wenyewe kwa matendo yao ya kila siku na kutoa kauli ambazo haziingii akilini na sasa hili Bunge ni Bunge linalofedhehesha sana. Sijawahi kuona vikao vya Bunge vyenye kiwango duni kama hili Bunge la sasa. Inasikitisha sana kusema kweli.
     
  15. j

    join9527 Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    then quotation ya hayati wanaipinga, et wanashaur hayati anukuliwe ktk maneno mazur tu aliyoyatoa. Hiki n kizaz cha dot.com tunaangalia matendo na si kusikiliza maneno.
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
     
Loading...