Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika mtarajiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by akohi, Aug 3, 2012.

  1. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Kwa maono yangu, naona Anna Makinda anajuta kupewa majukumu mazito na ninahakika hata kuja rudia tena na nifundisho kwa akina mama.
    Pia hata wale walifikiri Usipika ni lele mama sasa kila mtu inbid ajiulize mara mbili mbili maana sio km walivyotarajia kama ambavyo mkuu wa kaya kasema juzi kuwa haoni haja ya kufanya mabadiliko maana muda ulio salia ni mchache.
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    No point in your point if any. What is the issue? Mwanangu ulitaka kumaanisha nini kutokana na hiyo ngonjera na hadithi yako?
     
Loading...