Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja Mkuu, Nov 13, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Je huyu mama kapitishwa na ccm kwa kuwa ni mbabe na dikteta kama alivyosema kwenye hotuba yake au kuna sababu nyingine zaidi ya hii?
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Mvinyo wa zamani ndani ya chupa mpya.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Waarabu wa Pemba hujuana kwa vilemba!
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Toka mwka 1975 yuko bungeni bado huamini kama anaweza kuongoza Bunge?
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    It doesn't matter. Kama ingekuwa hivyo basi angepewa kingunge Ngombale, John Malecela au hata Basil Mramba.
    Turudi kwenye swali la msinge je amepewa kwa sababu ya udikteta wake?
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Ndiyo.
     
  7. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili awakalishe wapinzani chini wanapokuja na hoja za kimaendeleo...
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    With 35 years of experience si haba ila kwa kipindi chote icho hakutakiwa kuwa kama alivyo
     
Loading...