Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika Makinda unauonea upinzania wazi wazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHUAKACHARA, Aug 16, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Leo katika hoja ya airtime za makampuni ya simu kuongeza ushuru, waliounga mkono hoja ya upinzani ya kupunguza ushuru mpaka 10% walishinda. Zito akaomba kura zihesabiwe, makinda akakataa kitu kilicho wazi. Makinda historia itakuhukumu!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Wapunguze na paye bwana not only simu maana huko kuna option kama gharama kubwa unaacha lkn kwenye paye rungu linapita juu kwa juu no options!
     
  3. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,105
    Likes Received: 1,359
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli huyu mama spika Makinda hayupo fair hata kidogo, hata mimi nimesikia kwa masikio yangu, wabunge waliosema hapana walikuwa wengi kuliko wa ndio, lakini huyo mama, akapitisha kifungu hicho kwa mabavu, lakini mimi sikushangaa, huyo mama uspika kawekwa na Rostam, ambaye ndiye mwenye hisa nyingi kwenye Vodacom, kwa hiyo yeye hajali mateso watayopata wa-TZ kwa kuongezewa gharama za airtime, yeye amekalia hicho kiti kwa kazi moja tu ya kumtumikia kafiri [akina Rostam] ili apate mradi wake!! Hadi huyo mama atakapouachia huo uspika 2015, wa-TZ wanyonge tutarajie maumivu makali sana ya maisha, yataendelea kutupata!!
     
  4. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa viongozi wetu ni Dhaifu wote kabisa. Uchungu utokanao na ukali wa maisha unawaneemesha wao hivyo sisi tulie tu isipokuwa tujifunze ili hiyo 2015 tuwakalishe kwa kutumia makalio yao wenyewe.
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huyu mama anaendesha bunge kama NGO yake.
     
  6. M

    Malova JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Anafikiri saccos ya Njombe Kusini?
     
  7. w

    wade kibadu Senior Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa nchi hii hawaogopi historia.kumbuken viongozi ninyi historia itatesa vizazi vyenu?
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CHUAKACHARA, ukitafakari kwa makini sana utagundua kuwa Spika Makinda haonei upinzani, ila anachofanya ni kuuwa CCM. Anatumia nguvu kubwa sana kumilikisha (give ownership) CCM hoja zote zenye utata mbele ya watanzania. Matekeo yake ni kwamba wabunge wote wa CCM wataondoka Dodoma na gunia la misumari.

    Kupitishwa kwa bajeti mbaya kwa njia za ujanja ujanja na ubabe kunawapa upinzani mtaji mkubwa kisiasa wa kuitangaza vibaya bejeti ya serikali ya CCM. Madhara ya ubabe wa Spika Makinda yataanza kuonekana siku si nyingi maana wabunge wamepitisha bajeti mbovu sana. Nawapa pole wabunge wa CCM maana mbele ni giza tupu.
     
  9. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Very true mkuu, hii nchi tnanyongwa mpaka basi, japo ukitaka kutawala vizur wafanye wananchi wako mafukakara pia wajinga zaid, sera ya CCM iyo
     
  10. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Madhara ya ubabe wa Spika Makinda yataanza kuonekana siku si nyingi maana wabunge wamepitisha bajeti mbovu sana. Nawapa pole wabunge wa CCM maana mbele ni giza tupu.[/QUOTE]

    Safi sana pia hongera Supika Anna makinda, unatusaidia kuigaragaza CCM yako
     
  11. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    kwa madudu aya watu wa njombe wametubu kwa mola wao kwa kosa la kihistoria walofanya la kumpa ubunge in return ya ufukara unaowatafuna
     
  12. Rogate

    Rogate JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanyonge ndio wakuonewa mbabe haulizwi! Tafuta wako mkandamize au kausha.
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Yana mwisho hayo!
     
  14. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    kaburu ni kaburu tu hata kama ni mweusi- Nyerere
     
  15. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu ni suala la mda tu
     
  16. a

    andrews JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​laana ya kukosa mume inamsumbua
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nikikutana nae somewhere nampasulia ukweli tu!
     
Loading...