Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika Makinda; Umejidhalilisha! Umedhalilisha Bunge na Watanzania!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibrah, Aug 26, 2011.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Leo nimebahatika kusikia clip ya Mchango wa Mbunge kutoka Z'bar kuhusu Wizara ya Katiba. Mbunge huyo wa CCM alichangia na kujibu hoja za Waziri Kivuli wa Katiba na Sheria: Tundu Lissu. Alianza kushambulia hoja vizuri tu baadae alihamia kwa Mh Lisu binafsi akimponda Tundu Lisu na wengine wenye mawazo mgando. Alidai Wa-Z'bar wajua maana ya Tundu Lisu, ati ukiondoa 'U', na kuongeza 'A' wanajua maana yake! Mh mmoja alitaka 'utaratibu' Spika akagoma ati wawe wavumilivu! Spika kutetea matusi amejidhalilisha!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    iweke hapa hiyo clip.....
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Sikuirekodi, ilikuwa kama bahati tu. Huamini au? Ilikuwa aibu kubwa na wala sitamani kuisikia tena hata ikitokea imewekwa.
     
  4. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    bi kiroboto ni failure from day one...
    am sorry for you kama ulijua jana hiyo kitu
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,831
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    hvo wapinzani wakitukana hawavumiliwi?huh
     
  6. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Kama lini, na walimtukana nani? Kuna tofauti kubwa kati ya kushambulia hoja na kumshambulia mtu binafsi.
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    YULE MAMA KWANI ANA MUME ? Matatizo yake mengi husababishwa na kasoro hiyo, kama hufanyi vema maswala yahusianayo na mahusiano ya baba na mama tegemea kupoteza muelekeo katika maswala ya kiutendaji na uongozi.
     
  8. f

    frankmshamimana Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bi MKORA
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,097
    Likes Received: 3,646
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ni bibi kiroboto
     
  10. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    spika alikosea sana kwa kumwacha yule mbunge punguani wa z'bar(anaitwa chombo) kutukana watanganyika pamoja na tundu lissu, kuna maneno ambayo huyu punguani alizungumza kwa kumaanisha kwamba upuuzi na upumbavu wa Tanganyika uishie kisiwa cha chumbe! kilichonishangaza ni kwamba watz bara wanatukanwa pamoja na tundu lissu kuomba mwongozo mara mbili lakini spika alimkatalia kwa kumtaka awe mvumilivu, je siku nyingine mbunge wa kutoka tz bara akitoa lugha kama hiyo kwa waz'bar napo spika atataka wawe wavumilivu? spilka asije kujutia maamuzi yake aliyofanya siku hiyo maana kuna mbunge au wabunge nao watatoa lugha kama hizo ili kupima busara za spika na matokeo yake bunge litakuwa vurugu! kwa maoni yangu spika makinda bado hajatulia, sometimes anapagawa au anakosa msimamo katika kusimamia kanuni na utaratibu wa bunge!
     
Loading...