Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika Makinda Press Conference Live!.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Nov 12, 2010.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Bunge limeanza leo, kambi ya upinzani iliyotangazwa bado ni batili, haijatambulika rasmi. Upinzani ni shaghala baghala,

    Hayo na mengine mengi kufafanuliwa na Mhe. Spika mpya kwenye press conference yake ya kwanza.

    Hali ikiruhusu, nitawaletea live, ikishindikana, nitahudhuria na kuwaammbia kilichojiri.

    Tuendelee...
     
  2. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    senkyu
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    So sad Tanzania kuna wapinzani opportunists wengi!!!! Wametia aibu leo kwenye uchaguzi wa Spika. Kila wakati nasema CUF=NCCR=UDP=SAU=Demokrasia makini+TLP, etc=Chama Cha Mapinduzi!!!
     
  4. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Pasco ipi Batili?

    Ya CHADEMA au ya CUF na Wabia wake?
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pandikizi kaanza sasa ndo style yake hiyo

    mafisadi wamemtuma huyu mama subri maumivu kwa chadema
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Spika Makinda ameingia, ameanza na kama kuna mwenye swali. Hassan Mhelela amefungua dimba kuhusu vipaumbele vyake.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ati nini?

    Upinzani ni batili?

    Upi? CCM B? Au Chadema?
     
  8. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #8
    Nov 12, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Anaanza saa ngapi?
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    Spika Makinda ameingia, ameanza na kama kuna mwenye swali. Hassan Mhelela amefungua dimba kuhusu vipaumbele vyake-Pasco
     
  10. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wana cuf hao ndo hawapendi kuungana na wenzao, KWASABABU BADALA YA CUF KUONA KAMA MPINZANI WAO MKUBWA NI CCM, WAO WANAONA MPINZANI WAO MKUBWA KWA SASA NI CHADEMA na wanaweza kufanya lolote ili chadema isionekane nzuri, kwasababu wameona chadema imejizolea umaarufu na kuaminiwa na watz wengi sana hadi sasa ivi, na ndio watakaochukua nchi, ndio maana hata lipumba hakuwa na mgogoro wowote ule na matokeo, alitusaliti sisi wapinzani ili ionekane kwamba wao ndo wazuri, wapinzani wengine ni wabaya kwasababu hawakubali matokeo. cha ajabu ni kwamba, 2015 chadema ndo itachukua madaraka.

    Nimefurahi kumwona Tundu lisu mle ndani na aliulizwa swali zuli lililokatizwa na ana abladal....kama cuf wanataka kusurvive, itabidi wajiunge na chadema haraka, la sivyo, watafunikwa kwasababu chadema inao wapiganaji wa kutosha watakaoisumbua sana ccm na sisi wananchi tunaotazama tutawaona wapiganaji ndo watu wa muhimu kuliko wale wanaosympathise na ccm.
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ahaaa hivi kwa nini wasimpe umakamu spika mzee sitta
     
  12. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kachelewa wapi huyu? mbona wameapishwa kwa kufuata vyeo ndugu, sasa wewe haya yanatoka wapi?
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    cuf ndo sababu na ni kweli. yule mama yuko sasa! haiwezekani kukawa na kam,bi mbili bungeni za upinzani


    wacha awafundishe demokrasia

    yaani kwa CUF kwake upinzani ni chadema na sio ccm
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hata kama kambi ya cuf ndiyo ikatambuliwa kuw ni upinzani, it will still be shallow, hawaijui nchi all they know ni vijimitaa vya pemba.
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    vipaumbele vya Makinda.
    1.huduma bora za wabunge.
    2.value for money
    3. Capacity building kwa wabunge.
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    na hii ndoa ya cuf na ccm itadumu miaka 5 tu then talaka 3 zitafata.

    sijui wakoje wapinzani wa tanzania yaani ni hovyo hovyo!!!
     
  17. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Kaulizwa kuhusu udikteta. Kasema atakuwa fair
     
  18. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180

    atabana matumizi au?
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180

    wapi na wapi yle mama ni mbishi sana na huwa anaongea kama anaongea na watot wa shule yaani ni kama

    headmistress vile
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    kambonda Sitta kwa matumizi mabaya ya fedha na kurefusha mijadala kama ule wa richmond unnecesarily, amesema bunge lake, atahitaji mijadala kama richmond mingine kumi, sio ule mmoja tuu wa richmond.
     
Loading...