Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika makinda hatimae aumbuka,ajikosha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Feb 9, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Nafuatilia bunge,baada ya Kamanda Lissu kumaliza hotuba ya kambi rasmi juu ya marekebisho ya rasimu ya katiba bi mkubwa akasimama akasema 'huo ndo ukweli wenyewe na hao ndo wakweli tuwaunge mkono' kwa hili laonekana hawa jamaa wa magamba wameshinikizwa kuujadili hawana jinsi,namsubiria tena leo Mama Kilango aliyeshadadia mwaka jana na kuiponda chadema je atasemaje.CDM 4EVA
     
  2. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kigumu chama cha mapinduzi
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kigumu kukielewa.
     
  4. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna kamwe kitakachozidi nguvu ya umma, Kamanda lema alipokuwa kwenye kampendi zake alikuwa akisema wao (CCM) wana pesa sisi (CDM) wana mungu, hoja za CDM zina reflect needs za kitaifa na sio za kichama
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Aah huyu huyu Makinda wa siku zote,au kuna mwingine?
     
  6. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    hiyo part nimeiona,na kamanda Lissu alipomaliza meza zimepigwa kwa sana utadhani labda ni Lukuvi kaongea na magamba yanasapoti...
     
  7. P

    Popompo JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haha haaa!tehetehe tehe!!kwi kwi kwi kwiiii!mbavu zangu mie!wakati anasema hayo maneno usoni alikuwaje?maana sipati picha mtu mzima alivyojishaua mpaka sauti kutoka,
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    mama alikuwa kama kamwagiwa maji,c unajua tishio la mkulu kuwa atavunja bunge endapo..
     
  9. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    yaaaaaaap!! here we goooooooooo! viva
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Eti kikaongezea tuche ushabiki wa kichama tuweke masilahi ya nchi kweli sisimu hawana hata mshipa wa aibu mara hii wamesahau walivyo itukana CHADEMA bungeni mpka tukawa tunapewa maana na Tundi sijui kipemba mana yake nini, leo wamenywea kama piliton...Nguvu ya umma nomaaa
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Chenge alimaanisha nini alipo sema kuwa anasikitika sana bunge lililopita halikuwa linaruhusu wala kuchukua mawazo mazuri ya wapinzani kama ilivyo sasa.
    Hii inamaana anampiga madongo Samweli Sita au vipi?
     
  12. I

    Idofi JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    aliyeongea ni bi kiroboto au mwingine?
     
  13. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa nimeamini kweli wabunge wa magamba walipigwa mkwara na mkulu aisee.
     
  14. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaaaazi kweli kweli.
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu kweli maskini akipata hujisifia. Mapendekezo yaliyochukuliwa ni asilimia 5 tu ya yote, rais bado ana madaraka makubwa na katika ikiisha bunge la katiba analiteua yeye, hapo huoni hay a marekebisho ni kiini macho? Tafakari kabla ya kuandika
     
  16. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    here we go! one step ahead.

    siku zote ukweli husimama na mpaka 2015 lazima liwashuke.
     
  17. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani hao Magamba sijui sura zao watazificha wapi sasa? Hasa Mama Anna Kilango na wapuuzi wengine na yeye Mama Makinda cjui ana lipi jipya. Dah tumechoka na gossip zao...Walikuwa wanaelezwa hawakusikia sasa aibu imewajaa.
     
  18. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    aaaaaaaaaah sana ;;
     
  19. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    haswaaaaaaaaaa
     
  20. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio umeandika nini sasa? Hata kama ni 5% bado inaonesha Magamba ni vichwa maji tu.
     
Loading...