Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika Makinda hana subira?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nakyoganzala, Jul 23, 2012.

  1. n

    nakyoganzala Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :spy::spy:Kwa kweli spika wa tanzania amezidi kudakiadakia wakati wabunge wanatoa michango yao haoni kama ana jishushia heshima? Hana washauri wa kumweleza wadhifa huo ni mkubwa na unahitaji mtu mwenye kifua na mvumilivu. Pia ajue anaongoza watu na heshima zao awakosoe kwa makini na kama anaongea na viongozi waliochaguliwa na wananchi naakili zao......................................................... tabia hiyo ikomeeeeeee:spy::spy:
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ana tabia ya vibibi na vibabu kuwakoromea wajukuu
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,003
    Likes Received: 3,567
    Trophy Points: 280
    Hana hiyo unayoiita heshima, ndio maana dhana ya kuilinda haipo. anapayuka payuka hovyo, lazima achomekee vimaneno yaani lipo lipo lile Nungayembe! Wenzake wazuri wazuri wameolewa lenyewe limebakia na gere! Akiongea mwanamke kwanini ameolewa!!!!, akiongea wa kiume kwanini hakunioa mimi!!!!
    Yaani limechanganyikiwa ile mbaya.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, kwa hiyo wabunge ni wajukuu wa spika?

     
Loading...