Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika Makinda azuia Bunge kuingilia sakata la Mhando

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Jul 20, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    SPIKA wa Bunge, Anne Makinda ameizuia Kamati ya Hesabu za Mashirika ya Umma (POAC), kuchunguza sakata la kusimamishwa kwa Mkurugenzi Mkuu Mtendaji wa Shirika la Umeme Tanzania (Tanesco), Mhandisi William Mhando.Mhando na watendaji wengine watatu walisimamishwa kazi na Bodi ya Wakurugenzi ya shirika hilo Julai 14, mwaka huu wakituhumiwa kwa ubadhirifu na matumizi mabaya ya madaraka.

    read more Spika Makinda azuia Bunge kuingilia sakata la Mhando

    Huyu mama atazuia kila jambo mwaka huu
     
  2. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lipo mahakamani nalo?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mimi nijuavyo ni kuwa kwanza amekuwa cleaned out of mercy na kurudishiwa nafasi yake...
    Ina maana bado kuna tuhuma za ufujaji?
     
  4. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Pengine bodi baada ya kusikia Zitto (CDM) wamelivalia njuga wameogopa kuwa yataibuka mengi. Soma hii kauli ya Zitto akipingana na spika, ""POAC tunahusika na usimamizi wa hesabu za fedha za shirika, tunataka kujua ubadhirifu na masuala ya kisheria na itahakikisha uwajibikaji unaostahili na tutasimamia hilo kwa nguvu zote kwani hatutaki uonevu.""
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Bodi ya Tanesco nayo hopeless miaka yote hakuna ufanisi bado imo tu si nayo ivunjiliwe mbali tu?!
    Hii serikali inakera sana bwana.
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbe hizi kamati za bunge sio huru? Spika ana uwezo wa kuzuia kamati kufanya kazi zake eh
     
  7. I

    Isiri Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasahuri sisiem na Serikali yake kutokana na kuhojiwa sana na CDM Bungeni kwa kuwasilisha bajeti kiini macho ipandikize mtu kwa Sura ya CDM afungue kesi ya bajeti ya Serikali yake ili isijadiliwe Bungeni mwaka upite bila kujadiliwa. Mahakama ndio mbinu mpya iliyobaki ya kuzuia masuala nyeti ya mstakabali wa Nchi. Bravo sisiem
     
Loading...