Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika Makinda atuambie suala la kupigwa Dr Ulimboka liko katika mahakama ipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jun 30, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Spika Makinda aache mara moja kulaghai Bunge na Watz kwa ujumla -- kwani wengi tuna uelewa wa mambo kuliko yeye -- hata hizi Kanuni za Bunge anazodai anazisimamia pia tunazifahamu. Anavungavunga tu katika kutoa tafsiri.

    Naomba kumuuliza Spika Makinda hivi: Atueleze bila ya kumung'unya maneno lini suala la kupigwa kwa Dr Ulimboka lilifikishwa mahakamani?

    Kinachofahamika ni kwamba kesi iliyo mahakamani ni ombi la Mwanasheria Mkuu wa serikali dhidi ya Chama cha Madaktari (MAT) kutaka mgomo wa madaktari utangazwe kuwa batili -- ombi ambalo Mahakama ilikubalia mara moja.

    sasa Spika Makinda anapowakatalia Wabunge kuzungumzia suala la kupigwa Dr Ulimboka kwa kusema liko mahakamani -- atuambie ni mahakama ipi, na ni kesi namba ngapi. Labda wengi hatujui.

    Mimi naona Spika huyu ni janga la kitaifa -- naona anachangia kwa kasi kulitumbukiza taifa katika farakano.
     
  2. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Huyu mama ni kilaza mno kazi ni kulinda magamba menziye
     
  3. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Tatizo hatumii utashi wake,,kazi yake kubwa ni kuwaridhisha waliomweka pale kwa kigezo cha uanamke
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu,
    unaimanisha Gamba?
     
  5. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hujaona Pinda jana jioni alivyommwagia sifa kuwa anamtia moyo na akimuangalia sura yake tu anafarijika
     
  6. j

    jigoku JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kiukweli napendekeza wabunge wote kutoka vyama vya upinzani hata kususia bunge,maana sioni mantiki,na wala sioni maana yoyote,kwani pale jambo kubwa kwa maslahi ya watanzania linapopingwa kwa sababu linaweza kuiabisha serikali kwa kutolishughulikia mapema kwangu ni tatizo kubwa.na haya yote yanasababishwa na huyu bibi Kiroboto,ni kabishi haka ka-spika,ni kanafiki ile mbaya,halafu kana-pritend kujua sana kanuni,na wakati mwingine kanagoma tu makusudi bila kuwa na hoja,na haiwezekani spika wa wabunge wote unakuwa na upendeleo wa wazi,na mwisho anaongoza kwa personal interest,mfano kitendo cha kusema mimi sipendi miongozo,pale alipoombwa mwongozo na Mh Mnyika ni kitendo kilichoniuma sana,natamani atokee mbunge akatie mangumi haka kaspika
     
  7. s

    swrc JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mafisadi, magamba, majambazi, madhaifu....
     
  8. D

    Determine JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ana vaginal candidiasis,nahisi muda mwingi hayuko comfortable ktk kiti
     
  9. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ilifanywa mizengwe ili Sita, mtu ambaye alikuwa anajua nini maana kuwa spika atoke...siku zote vyeo vya kupewa ni shida sana cost zake ndizo hizi sasa Bunge linaendeshwa kwa intuition...
     
  10. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,473
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Nawalaumu na wabunge waliomo bungeni, kutokuomba muongozo kuhusu kauli yake.
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Moyoni mwake atakuwa anajisikia vibaya sana na aibu maana anawatumikia waliomuweka bila kuwa na uwezo!dhamira haitamuacha kamwe!!!
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyo mama sijui kwanini wabunge wanamchekea ni miongoni mwa watanzania watetea maovu .....kamwe tusimchekee
     
  13. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,473
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    mishipa ya aibu ilishamkatika kitambo sana. Sasa hv amebakiza "mental disorder"
     
  14. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe!wewe!Ban hiyo unaibip!Msalimie Unigold ee!
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kisha kula mkong'oto si aende mahakamani akashtaki. Saa hizi anajuwa machungu yanayowakuta maelfu ya wagonjwa wetu.
     
  16. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Alafu akistaafu viongozi wajao eti wabunge wanaenda kuchukua ushauri kwake!
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Kama siyo wapinzani nisingeangalia bunge asilani.
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    Mr. Layman kwa iyo mahakamani ndo mlalamikaji hupeleka mashtaka ya jinai??
    Duh, hii mpya.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  19. Mbutunanga

    Mbutunanga Senior Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kwani kwa kumpiga hao maelfu wanapata huduma? He is a hero na he was able to cheat even death, nahisi yamewashuka! Chezea Mungu weye!
     
  20. Mbutunanga

    Mbutunanga Senior Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi hamna kifungu chochote cha katiba cha kumuondoa huyu mama pale, anatia aibu mbaya! Yaani siku ukimuona tu jua kuna jambo limepangwa.
     
Loading...