Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika Makinda alaani vyombo vya habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jun 30, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Spika wa bunge Anne Makinda amelaani vyombo vya habari Tanzania kumkalia kooni kwamba amekuwa akipendelea wabunge wa CCM bungeni na kukandamiza wale wa CDM.
    Makinda amesema kinachosumbua waandishi wa habari hawazijui kanuni za bunge na kuwashauri wazisome.Amesema kelele za waandishi wa habari kamwe hazimtishi na ataendelea kutumia kanuni kudhibiti nidhamu ndani ya bunge.

    Source:Nipashe Uk 3
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Huyu mwanamke anatapatapa tu
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huyu mama anaongea kishabiki, huyu dogo ndungai hajui kazi yake, kwamba anatakiwa aache hata mambo ya uchama anapochair bunge. Hata mtoto mdogo anajua kwamba ndunga, kwa kupenda sifa za kitoto anawasumbua sana wapinzani bungeni,

    Upendeleo upo
    Nadhani kuna improvement sana kwa , Makinda, dada, na zungu. Lakini Ndungai Looooo aibu.
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumbe kanuni zilizopo zinapendelea chama fulani. Nafikiri angelaumu maendeleo ya utandawazi
     
  5. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mdala mdesi Khu!
     
  6. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Makinda hajiamini na ni mnafiki.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    huyu mama hajui hata anachoongea ni nini? uspika wenyewe kapewa bado anajidai tu...bora akae kimya...nani asiyeona jinsi anavo suppress wapinzani?au anadhani sisi hatuoni !!!
     
  8. S

    SubiriJibu JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Hapo kwenye red: Makinda amekuwa anarudia rudia sana hiyo kauli, utadhani kanuni za bunge ni manual ya kutengeza rocket! Lakini ukitafakari kwa makini utagundua anachosema Makinda ni kwamba 'Spika' anakili za ziada, anaona mambo ambayo mtu mwingine yoyote hawezi kuona, na anachosema hakuna mtu anatakiwa kupinga maana she's 'perfect'. Zidumu fikra za spika!
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Huyo atakuwa anamatatizo ya kutokuwa na mme,maana wanawake wasipopata mchi kwa muda mrefu,wanachanganyikiwa kabisa na kufanya mambo bila kutumia ubongo.
     
  11. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi ni kweli kuwa wanaokosa nidhamu ni wa upinzani tu ama anamaanisha nini? maana ukiangalia utaona wa ccm ndo waropokaji zaidi ama anadhani hatuoni kinachotokea. wafanye kazi yao kwa haki hawatadhurika chochote!
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    hii si hoja nzuri
     
  13. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,715
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii mbona sio habari? maana haitegemewi avipongeze vyombo vya habari maana anajua kwa nini amekalia hicho kiti kwa sasa....
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Ameanza kujishitukia sasa,yan ccm wanatoa lugha zisizo faa na wenzao kuwapa pesa ina onekana ni sawa,

    mnyika kusema ukweli kwamba jk ni dhaifu ni utovu wa nidhamu.

    Mwigulu, lusinde walitoa lugha za kashfa hawakuambiwa wa fute kauli zao, lakini mdee alipomwambia Ngeleja uwaziri una muuma akaambiwa futa kauli yako kwanza.

    Lazima akubali kuwa yeye na ndugai wanapendelea wana ccm yani ndugai ndio alizidisha sana.

    Makinda busara na yeye hakuna kabisa kichwani mwake ndio maana akawaita waandishi wa habari wapuuzi baada ya kuambiwa ukweli.
     
  15. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu mama anapenda kulalamika wakati anafahamu kabisa anacho kifanya.
    Ni mama mbinafsi sana yuko kimaslahi zaidi.
     
  16. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    NDIYO maana weznake ndani ya chama wanamuita - BI KILOBOTO - kutokana na vituko vyake.
     
  17. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wacho mdesi mdala yu. Hamba chevu asina!
     
  18. mgashi

    mgashi JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwana ajiulize ye ndo spika wa kwanza? Kila siku kanuni wenzake walikuwa wanaendesha hilo bunge bila kanuni? Mbona kwa mzee 6 hatukusikia malalamiko. Upendeleo wanao ufanya hata kipofu anaona cha muhim ajilekebishe 2 hakuna njins kama anataka bunge liwe na amani bila hivyo watakuja kuogonga bule.
     
  19. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu mama anakera, hafanani na kuwa spika...., hili ni janga lingine ambalo tunalo.
     
  20. y

    yaya JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hata mimi nimekuwa nikikereka sana na marudio ya mara kwa mara ya hilo neno "watu au wabunge kutokujua kanuni za bunge".
    Ni kitu gani hicho ambacho ni so special and complicated, ambacho wale wanaokalia kile kiti pale mbele pekee ndio waliopasi mtihani wake mpaka kuchaguliwa kukikalia.

    Au ni lugha gani iliyotumika kuziandika kiasi cha kuwafanya wengine pamoja na wabunge wa upinzani kushindwa kuzielewa?
    Binafsi nikisikia wanavyoliona hili jambo kama la ufahari na kuanza kuzisoma pale mbele utafikiri kazikariri kichwani kumbe zinadesiwa kutoka katika kajitabu alikonako pale mbele, huwa inanisikitisha.
     
Loading...