Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika kutoka upinzani safari hii

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by silver25, Nov 3, 2010.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na etieti kuwa wabunge a vyama pinzani wote kujiunga na kuwa kitu kimoja bungeni ili kumchagua spika atakaye tetea maslahi ya watanzania si chama,,

    Spika huyo ambaye kwa mujibu wao ni lakee upinzani ili asije kubanwa na masharti ya chama tawala kinachosema ""CHAMA KWANZA MAMBO MENGINE BAADAYE""

    Mini nasema safari hii ndio muda muafaka wa watanzania kutumia sauti yao kuiendeleza nchi yao,, na spika huyo awe ndo mstari a mbele kuibua case zoote za ufisadi na kuwa sweka ndani ili Tanzania ipate pesa zake zilizo ibiwa na Mafisadi wanao walinda kwa maslahi ya chama Flani

    Nitafurahi sana na ""KILA LA GHELI WABUNGE MULIO FAULU KUWANYANG'AMYA CCM MAJIMBO,, TUSHIRIKIANE KUIJENGA TANZANIA MPYA..
     
  2. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mini nataka kuona mawaziri kama nao watatoka upinzani?
     
  3. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namwomba ndugu yangu Kinana ajiandae maana linanukia hilo
     
Loading...