Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika Anne Makinda apigwa laana misikitini Unguja - Annur

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Jul 20, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Leo gazeti huru la Annur limeandika kwamba kitendo cha Mh spika kukataa hoja za wabunge alipoombwa kuahirisha bunge na kutoa maneno amabayo hayakuwa na Msingi kulifanya baadhi ya Wazanzibar kumlaani na kumupmbea dua mbaya misikitini
    wanadai wanaglikuwa wamekufa WABENA na WAHEHE angalitoa kauli ile?
     
  2. L

    Lorah JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hehehehehh..... Tunasubiri ifanye kazi maana sie tumekatazwa kulaani kwa hiyo tunamwachia mungu aamue mwenyewe...
     
  3. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Ningependa kujua msimamo wa zomba kwenye hili!
     
  4. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    makinda anatekeleza ilani ,sera na maagizo ya chama cha mapinduzi,,BORA HIYO LAANA INGETUMWA KWA CCM YOTE
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Msimamo wangu utaupata baada ya mimi binfasi kuona hoja za pande zote mbili za shillingi. Usiwe na jazba.

    Ingekuwa vyema mleta mada akaweka bandiko la ANNUR kwa hayo ayasemayo humu.
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mtalaani vipi mtu asiye wa dini yenu??hivi mbona waislam wanapenda sana visasi?
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwa hivyo wakiristo ndio walitakiwa wamlaani mwenzao?
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Leo ndiyo Ijumaa, tusubiri kama watatoa laana yao katika Swallat'jumaa!
    Nasikia leo huyo mama hakuingia Bungeni kwa sababu anaumwa....Tayari?
     
  9. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    zombie kafunga.....
     
  10. KML

    KML JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wamlaani nani waende zao...wao ndio Mungu/?
     
  11. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hizi dua tumezizoea na wala huwa hazina matokeo yoyote ya maana. Maana siku hizi hata kuku akidokoa mchele wanakimbilia tunakwenda kumsomea dua watupe matokeo ya dua ambazo wameshazisoma mpaka sasa hivi ili tuweze kuwaunga mkono kwa hii.
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    duhu. Wewe chadema tu. Ndio wenye Comment kama hizi
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    duhu. Huoni kila kiongozi wa chadema anakesi mahakamani? Hio ni mwanzo tu
     
  14. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Laana si lazima itoke kwa mtu mnayeendana naye Dini, mtu yoyote anaweza kukulaani na laana ikakufika kama kweli ulimkosea ipasavyo
     
  15. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waislamu bwana! Walimuombea sana dua mbaya g.w bushi lakini bado akapiga iraq na afghanstan na bado anapeta tu.....ngoja tuone kwa makinda
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ok.lkn angalia viongozi wa chadema wanavyoahaha na makesi sasa. Ni dua tu ile
     
  17. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bible inasema msilipe kisasi kwani anayeweza kulipa kisasi ni Mungu pekee.....sasa waislamu sijui uamsho hayo mambo ya dua ya nini?....nadhani inabidi waiombee dua serikali au wailaani bahari kwa kuchafuka na kuuwa watu wengi almost mara mbili mfululizo. sikubaliani na kitendp cha makinda na simpendi kabisa yule mama kwenye kiti kile ila misingi ya dini lazima iwe ya kujenga umoja na amani sio ya kuombea duambaya watu.
     
  18. Ntaramuka

    Ntaramuka Senior Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dua za waislam hufanya kazi miongoni mwao wenyewe na majini yako huwa hazimdhuru mtu asiyekuwa muislam!
     
  19. KML

    KML JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hizi thread za kidini dini inabidi zisiwe zinawekwa hapa
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    muulize dk slaa + Mnyika. baada ya kupigwa dua, kivuli chao wanakiogopa wanadai wanataka kuuliwa
     
Loading...