Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

spika Anna Makinda apinga hoja ya Mh zambi ya kutaka kujadili mgomo wa madaktari bingwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Feb 7, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mh godfrey zambi alitoa hoja kwamba kwa kuwa kuna taarifa ya mgomo wa madaktari bingwa basi ni vyema bunge likajadili suala hili katika hali ya dharura.spika makinda alipinga hoja hiyo na kusema halitajadiliwa mpaka kamati ya bunge.hapo hapo akakataa taarifa na miongozo yoyote kutoka kwa wabunge.baadhi ya wabunge wanaonekana kukerwa na wameanza kutoka nje.
     
  2. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yaani bunge lililoongozwa na mh.sitta lilikuwa zuri kweli....huyu maza msanii tu
     
Loading...