Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika Anapovunja Kanuni; NAOMBA MUONGOZO!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amoeba, Jun 17, 2011.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Wakuu, ni dhahiri kuwa Mh Makinda ameshindwa kuendesha bunge kwa Misingi ya Haki, ama kwa kutojua au kwa maslahi ya kundi flani. Mienendo ya spika kuwakingika kifua Mawaziri na watendaji wakuu wa Serikali wasihojiwe na Wabunge ili kuonesha uwajibifu wao katika kulinda na kutetea maslahi ya wananchi i suala hojifu ambalo kimsingi linampunguzia au kumwondolea kabia credibility, na ni ukweli ulio wazi kwamba huyu mama yuko incopetent katika nafasi yake.

    Swali la MSingi;
    Je, katika hali kama hii kuna jinsi yoyote ya kumuwajibisha spika?
    Natumaini humu kuna wabobezi wa mambo ya siasa na uongozi, watatupatia MUONGOZO kisheria.
    Nawasilisha.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Waliomweka pale walijiua incompetency yake na ndio maana walimpigania kwa kisingizio kuwa hii ni zamu ya mwanamke. She is an instrument of the mafisadis and those who do not want to see real change and progress in Tanzania.
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Sasa nini kinaweza kufanywa? Kukubali yaishe?
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    That is a good question. Ningekuwa na jibu nisingekuwa hapa nyuma ya keyboard. Ningekuwa mstari wa mbele nikiendeleza mapambano.
    Lakini, tusife moyo. Chadema wameanza vizuri. Suala la posho linawatoa jasho CCM. Na suala la umakini wa Makinda linaanza kuonekana mbele ya kadamnasi. Tusife moyo.
     
  5. T

    Technology JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    mamuzi ynafanywa kwa kura, ni ngumu bro
     
  6. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi akitokea mbunge aliyeruhusiwa kuchangia hoja au kuuliza swali la nyongeza halafu akasema sentensi ifuatayo bungeni na kukaa kitini au kutoka nje ya bunge baada ya kuisema itakuwaje?:-
    "JAMANI WAHESHIMIWA WABUNGE, SINA IMANI NA MWENENDO WA SPIKA KATIKA KUISIMAMIA SERIKALI"
     
Loading...