Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika Amuonya Waziri Mkuu Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tatanyengo, Aug 15, 2011.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Spika wa Bunge la Jamhuri Mh. Anna Makinda amemtaka Waziri Mkuu kutoongea na wabunge pamoja na mawaziri wakati kikao kinaendelea ndani ya bunge. Spika amesema kwa kuwa Waziri Mkuu ni kiongozi wa shughuli za serikali bungeni anapaswa kusikiliza na kufuatilia mijadala kwa makini. Amesema kama hali hiyo inaendelea hakuna maana kuwa na kiongozi wa wa shughuli za serikali bungeni.

    Katika siku za hivi karibuni wabunge na mawaziri wamekuwa na tabia ya kwenda kunong'ona na waziri mkuu wakati kikao cha bunge kinaendelea. Hata hivyo wakati Spika anatoa onyo hilo, Mh. Mkulo alikuwa anaongea na Waziri mkuu na baadaye Mh. Wasirra akajisogeza na kuanza kuongea na Mh. Pinda.
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    At least...
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mbona haja wakemea wanao sinzia bungeni na kuchafua ukumbi....Ning'e mpongeza kama ang'e muonya kwa kutumia bunge kuwadanganya watanzania mara kwa mara...
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pinda ni waziri mkuu kimeo kuliko wote waliotokea tanzania
    Asikilize nini wakati hatumii ubongo kuchambua???
    bora asafiri nje ya nchi amwachie mnafiki Sitta usukani atukane tena
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tatizo huwa wanakuja bungeni wakiwa hawajajiandaa. Hivyo huwa wanashauriana na kutunga uongo upi wautoe kwa wakati huo kuwahadaa watz. Ndiyo zao hizo vilaza wakubwa!!
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    ni makinda huyu ninaemfahamu au kuna mwingine?
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,748
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    dalili ya serikali kupwaya.
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Makinda ameanza kubadilika. Amesoma mood ya watu. Bora yeye kuliko kilaza Job Ndu...
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Hapo mama amenena ukweli. Bungeni ni sehemu ya kusikiliza mijadala ila kwa hivi karibuni wabunge wa kawaida na mawaziri wameanzisha kamtindo ka kwenda kupiga soga na PM sijui kwa manufaa ya nani. Huenda wanamhujumu PM hadi anashindwa kufuatilia mijadala kwa makini na mwisho wake kuishia kutoa kauli tata.
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu sijui kama Pinda atamuachia tena 6 uwaziri mkuu. 6 naye si haba anaweza akang'ang'ania u PM!!
     
  11. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hili bunge lilitakiwa liwe linaongozwa na cdm, basi tu ni uvivu wa watz kuchagua
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ni yeye huyuhuyu ila leo yupo kwenye "joto"
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ameshawashtukia hawa wakubwa hawabebeki, mbeleko inakaribia kukatika hivyo ama atue mzigo au aache mbeleko ikatike.
     
  14. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yame mfika shingoni huyu mama sasa ameamua kuwatolea uvivu magamba wenzake.
     
  15. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana kisasi cha bosi wake rost tamu kujivua nguo.
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    yule mwanamke haleweki kabisa.....kesho utakasikia kamekuja kivingine
     
  17. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tumewazoea na wangekuwa ni CHADEMA wangeomba mwongozo wa spika
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    inawezekana huwa wanaenda kudai bahasha nasikia bungeni linaongazoa kwa kugawa bahasha....
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Mkuu taratibu ban hiyoooooooooo inakunyemelea.
     
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mmmh!! kwa onyo hilo, inaweza ikachukuliwa kama kigezo cha mwanamke kuweza kuwa rais 2015.















    na kuwakemea mafisadi na hata kuwafikisha kwenye vyombo vya dola.

    Good trial.
     
Loading...