Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika amtwisha Zitto Kabwe zigo la UDA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Aug 9, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    SAKATA la kuuzwa kwa Shirika la Usafiri Dar es Salaam (UDA) limezidi kugonganisha vichwa vya mamlaka mbalimbali, baada ya Spika wa Bunge, Anne Makinda kuhamisha mchakato wa uchunguzi huo kutoka Kamati ya aweli na kumtwisha jukumu hilo Zito Kabwe.

     
  2. HITLER

    HITLER JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Zitto ndo alie ibua mjadala/tuhuma juu ya UDA ndo maana amepewa zigo hilo. Mi-CCM inaogopa lawama coz ni hiyohiyo miongoni mwao ndo ilio lifisidi shirika, kwa hiyo haiwezi kuadhibiana ipaswavyo!
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hata Zitto naye tunaweza tusipate kile tunachokitegemea!! Tanzania ni nchi ya ajabu, viongozi wake bado wajabu ajabu, wananchi ndo usiseme. Tusubirini!
     
  4. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    sinema ya UDA tamu sasa
     
  5. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ccm huwataki....chadema huwataki....na ndiko viongozi waliko, sasa wewe ungetaka vipi..mi mwenyewe ulishanchanganya sasa..au sio mtanzania? Naona sasa hizo ni chuki za nchi....
     
  6. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sherrif hulali...au uko kiwanja? Mida ya majambazi hii kwa saa za E.Africa
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tunaandaa maandamano ya amani jijini Washington DC Rais Kikwete atakapowasili kwenye kikao cha DICOTA 2011. Tayari watu 150 wamekubali kushiriki kwenye maandamano hayo. Tunataka watu wengi zaidi kujitokeza. Hii ni kumshinikiza huyu fisadi papa na mzururaji kushugulikia matatizo yanayowakabili wananchi wa kawaida. Maandamano yetu yatahitimishwa na kupokelewa na viongozikutoka United States Department. Tayari tumetuma maombi kupinga misaada marekani inayopa Tanzania, kwani hayasaidii Jamii bali Kikwete na genge lake la majambazi

    Wote mnakaribishwa karibishwa. Maandamano ya Amani yanaruhusiwa marekani ilimradi mtu hajavunja sheria nchini. Ukiwa na makaratasi yako, njoo tulikomboe taifa letu. Ukombozi wa TANZANIA upo mikononi mwetu. Mabango yanachapishwa tarehe 24, Tunaomba mawazo tofauti kuhusu ujumbe tutakaobeba kwenye mabango yetu. Tumechoka na Kikwete, dawa nikuanza maandamano.Tupo tayari kufa sasa. Tunisia iliokolewa na watu tu kama sisi, tukifa bahati mbaya vizazi vijavyo vitafaidi. Tafadhali sambaza ujumbe. Tutatoa tamko rasmi ya maandalizi tarehe 20 mwenzi huu Ukitaka kushiriki tuma barua pepe EliakimMallya@yahoo.com

    Raia wa kawaida anayo haki ya kumfanya Kikwete Anyimwe VISA. Kwa Kupinga Ujio wa Kikwete, au yeye kunyimwa VISA tumeni emails nyingi iwezekanavyo kwenda East African Affairs Bureau. Email Adress
    wiegertjr@state.gov
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    kweli Zitto anapendwa sana na Spika
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Nikizingatia ni jinsia mbili tofauti, sasa anapendwaje? Je, na Zitto anajibu positively kwenye mapendo hayo yanayooneshwa na Spika makini, Anne Makinda!!!?
     
  10. G

    Godwine JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hii ni namna ya kumtoa zitto kwenye MEREMETA na kupoteza ushaidi wa uozo katika kashfa za wakuu wa jeshi
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    hoja yake binafsi vip
     
  12. G

    Godwine JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    kuna mambo mengi wanazuia kutupa fulsa ya kuyajua . lakini la UDA ingetosha kuachwa mikononi mwa CAG na bunge lifuatilie baada ya ripoti kutoka.Tume nyingi pia ni upotevu wa fedha za umma.
     
  13. N

    Ngoks Member

    #13
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  14. N

    Ngoks Member

    #14
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni mawazo chanya, endeleeni na maandalizi ya maandamano ya amani, tumechoka na huyo VASCO DAGAMA wetu kuzurula kila wakati.
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hapo sasa mwenye kipele kapewa kucha! Kamati ya Zito ni ya mashirika ya umma likiwemo shirika la UDA. Kwahiyo kamati yake ndio ilistahili hasa kufanya huo uchunguzi na sio vinginevyo! Haya maoni kwamba wanadivert hoja yake ya meremete, Zito ndiye aliyeibua au Zito anapendwa na spika sio sahihi sana. Kamati ya Zito ndio inayokagua hesabu za mashirika ya umma na ndio maana amepewa hiyo kazi yeye kama M/kiti.
    Tusubiri matokeo sasa maana kipele kimeshapata mkunaji!
     
  16. G

    Godwine JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kuna kitu lazima ukitambue , hatusemi ya kuwa kamati hii isifanye kazi za kuchunguza UDA lakini si wakati huu kwani kutakuwa na mwingiliano wa kazi wa tume na kamati,

    kamati ilistahili kufanya kazi baada ya kufahamu serikali kupitia kwa CAG wamefanya nini katika uchunguzi na nini maamuzi ya serikali , kwani ili lipo wazi kabisa kwa CAG anafahamika kwa utendaji wake na pindi tunapoingiza mikono mingine ni marudio ya kazi zile zile

    kwa sasa taasisi zilizotumwa kuchunguza UDA ni kama zifuatazo

    1.CAG

    2.TAKUKURU

    3.KAMATI YA ZITTO

    4. Halmashauri ya jiji

    5.Usalama wa taifa

    je kwa mwenye kutazama kwa nini ifike wakati tukatumia mabilioni ya shillingi kufanya kitu kimoja wakati taifa linaupungufu mkubwa wa fedha na nchi inaelekea kwenye janga la ukosefu wa mafuta , kwanini tume zingine sisiende kwenye majanga mengine kama ukosefu wa mafuta
     
  17. M

    Marytina JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    zitto!!!!!!!!!!!!
    no but
    nasubiria ila jibu kama nimeshalijua
     
  18. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Pamoja sana mkuu! Sisi tulio mbali tunawatakia maandalizi mema.
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    ni sahihi kamati ya zitto kufanya uchunguzi wa UDA....
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    every man got his price,..let's wait and see masilahi ya ridhiwan yanapoguswa
     
Loading...