Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spesho kwa Dada Zetu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by AK-47, Feb 10, 2011.

  1. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Inasikitisha sana dada zetu wamekuwa wakipata ushauri unaochanganya kiasi cha kufanya vitu vya ajabu ili kuwavutia wanaume. Kibaya zaidi ushauri huo unatolewa na wanawake wenzao kwenye majarida eti utakuta jike limeandika makala “Mambo 100 ya kumridhisha mwanaume”. Hivi kweli mwanamke anajua nini kinachomridhisha mwanaume kuliko mwanaume mwenyewe. Hakuna mambo 100 ya kumridhisha mwanaume, mwanaume anamambo machache mno ya kumridhisha na hayazidi hata matano lakini wenzenu wanawapotosha kiasi cha kujihisi si wazuri lakini mie napenda kuwaambi wanawake nyie ni wazuri mno hivyo mlivyozaliwa. Msichanganywe na ma-columnist wanaojifanya wataalam wa mapenzi wanacheza na akili zenu na kuathirika kisaikolojia na kiafya na hata kushindwa kujua nini hasa cha kufanya ili kudumisha mahusiano yenu. Ushauri huu ni maalum katika kuonyesha upendo wangu kwenu wakati huu tukielekea kwenye Valentine Day.
     
  2. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna tatizo na columnist!wanawake wamepewa pia akili ya kujua lipi wachukue na lipi waache,wana uwezo wa kufanya maamuzi yao baada ya kusoma,ingekuwa iko kama hivyo unavyosema ungekuta wote tuna tabia za kufanana na wanachoandika.acha waandike,yapo mengi tumejua na tukasaidika kupitia hizo kazi zao.ni wajibu wa mwanamke kusoma katikati ya misatri na kuamua.asante kwa warn,Happy Valentine!
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Akili ni nywele na kila mwanamke ana zake, wengine ni ndefu wengine ni fupi. Katika yote akili ya mtu inatakiwa itumike.
     
  4. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    asante kwa ushauri,
    kwa kuongezea tu ni vizuri mtu kumfahamu mpenzio apenda nini na kumfanyia hivyo siku zote ili muwe na maisha yenye furaha.
    hii ni kwa pande zote mbili.mwanamke na mwanaume.
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    :clap2:
     
  6. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafikiri si kila kitu kinachoandikwa unakibeba kama kilivyo sanasana kati ya hivyo mia utakuta mume wa muhusika fulani ana vitu sita tu vinavyomuhusu, na mwingine na mwingine, so at the end of the day utakuta vyote vilivyoandikwa vina wahusika mbalimbali
     
  7. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Da lakini wapo wanaofaidika na ushauri huo
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi mbona wakaka wanatupa TUITION/COURSE KWA HILI KWANI WAO HAWAACHIKI? muelekezeni JAFARAI mambo matano yakumvutia mdada ili asiachike tena
     
  9. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna akili ni nywele kila mtu ana zake wala nini!! kwa nini kina mama wanaamini sana third parties kama magazeti, mashost n.k. Hii ni kwa sababu hawajiamini.
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Marytina wewe ni Shyrose nini hili la Jafarrymes umelishupalia sana lol!
     
  11. d

    didas Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    the women who obeys her husband,rules him
     
  12. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>


    niko siriazi napenda nijue sana ili niweze kumrudisha jamaa, nikodokezee bas hayo 5
     
  13. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mambo matano, 1,2,3,4,5 best unauhakika ni matano????????????????????? hembu tutajie kwanza hayo 5, then i will comeback to u!!!!
     
Loading...