Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

spermicides

Discussion in 'JF Doctor' started by ossy, Aug 5, 2011.

  1. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wakuu heshima yenu,wakuu hivi hii SPERMICIDE nini? na inatumikaje? naomba mtujuze sisitusiojua! nawasilisha!
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Spermicides ni chemical fulani ambazo huua sperms cells (manii) zinapomwagwa ukeni wakati wa tendo la kujamiiana ili kukinga mimba (contraceptive). Inaweza ikawekwa kama sponge ukeni wakati wa tendo, huwa zinakuwa kwenye condoms (kiume na kike), au kwenye kifuniko cha singo ya uzazi (cervical cap). Kinachofanya ni kuwa hiyo chemical huua sperm cells hivyo haziwezi kurutubisha yai na kutunga mimba.

    NB: Spermicides hazizuii maambuki ya HIV!
     
  3. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />mkuu inapatikanaje? Afu inakuwa attached kweny condoms au zinajitegemea! Nahitji!
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    inapatikana kwenye duka la dawa. lakini efficiency yake sio nzuri sana, ajali inaweza kutokea. ungeenda kwa watoa huduma za uzazi wa mpango ungeshauriwa options nzuri zaidi. zingatia alichosema riwa hapo: haizuii ukimwi!
     
  5. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nimekusoma kaka,Pamoja!!
     
Loading...