Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sperm Bank in Bongo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Jan 29, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nimekaa nikiwaza hili. Inakuwaje kama wawili wameoana halafu hawakubahatika kupata mtoto? Yawezekana tatizo likawa kwamke au mume ila mara kama tatizo ni la mwanamke basi mwanaume huruhusiwa kutafuta mwanamke wa kuzaa neo huko nje. Vile vile Kama tatizo ni la mwanamke basi hutokea mifarakano na hatimaye mwanamke kufukuzwa. Kama tatizo ni la mwanaume, huyo mwanaume ni nadra sana kumruhusu mwanamke kutafuta mwanaume wa kuzaa nae.

    Katika muktadha huu ndipo nilipofikiria ishu ya sperm bank hapa bongo. Ipo? Hii ingesaidia ndoa nyingi sana kuendelea kudumu pale ambapo mwanaume amepatwa na ugumba.
    Nawasilisha.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huwa najiuliza sana hili swali? msaada wakuu
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hope tuko wengi tunaotaka kujua hii kitu
     
  4. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,653
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hakuna tofauti sana kati ya kutumia donated sperm kutoka sperm bank na mwanaume kubambikizwa mtoto.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hatuzungumzii kubambikizwa hapa bali njia halali wanazoweeza kutumia wanandoa kupata mtoto kama mmoja hana uzazi
     
  6. V

    Vumbi Senior Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kenya ipo ila hapa TZ bado, si unajua hosipitali zetu siasa ni nyingi kuliko utalaamu. Mshikaji wangu alikwenda hospitali Nairobi na sasa wa mtoto wa mwaka mmoja na ushee na hakuna tatizo lolote kwenye familia kwani mshikaji ndiye mwenye tatizo. Hata familia yao wanajua na wamekubaliana na hali halisi.
     
  7. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mzee yamekukuta nini? Wengine tunaweza kuchangia. Si mnaona hata majina yetu yalivyo.
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    zipeleke Naii nimeambiwa hapo juu wanayo sperm bank
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,124
    Likes Received: 9,826
    Trophy Points: 280
    Mhhhh! Msije kuwekewa mbegu bomu badala ya kutoka mtoto wa kimatumbi anatoka mtoto wa kihindi/kichina au kizungu inakuwa kizungumkuti kingine tena.
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hakuna sababu ya kuwaambia ndugu. Mnamaliza wenyewe. Halafu ikianza bongo sijui watatumia criteria zipi
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kwa bongo walivyo wachakachuaji hilo laweza tokea
     
  12. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bado tupo nyuma sana kwa hilo kutokea..benki za damu tu zinatushinda leo hii tuanze habari za sperm
    Watu wenyewe kwanza afya mbovu,tabia ya kwenda kuangalia afya tu ni tatizo...sasa hizo zitakua sperm au matope
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mkuu sfm unakosea. Mbona yanazaliwa makinda yenye afya tu huko mahospitalini? Suala la udhibiti mbovu ndio nitakuunga mkono
     
  14. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna mwana saikolojia mmoja alishawahi kusema, nature ya mtu pia hufuatana na afya aliyokua nayo mzazi wake..mfano,unapomuona mtu mbishi ama mkorofi kupita kiasi,na matatizo mengine ambayo huathiri ubongo kwa namna moja ama nyingine
    Sikatai watoto wengi huzaliwa na afya nzuri,lakini ninachozungumzia ni ile afya ya saikolojia!
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hivi kuna watu walioathirika kisaikolojia kama wazungu? They live in hell. We just dont know. Bado naamini tungekuwa na sperm banks ingepatikana michango bora kabisa ya mbegu. Siamini kama hao wadhibiti wangealika mradi mtu tu kuchangia. Lazima wangeangalia afya ya mwili na akili, umbo, uelewa etc. Tena wagumba wangepata mbegu bora sana
     
  16. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mmmmmhhhh, kama siamini vilee!!!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hapa tz hata zikiwepo mtauziwa ambazo zishavunda.
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Guys u r so pessimistic about your country
     
  19. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mie ninazo zinanielemea, ila sitaki kutoa kwa benki nataka kuzimimina LIVE KWA MHUSIKA, KM kuna aliyetayari tuwasiliane maana atapata vyote - RAHA NA MTOTO:msela:
     
Loading...