Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Speed ya Tigo 3g kama EDGE!!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BAOSITA, Mar 8, 2012.

  1. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa Tigo wanashangaza sana,tangu wiki iliyopita wafanye marekebisho ya mtandao wao kilichobaki kwa wengine ni uozo mtupu!Kwa yale maeneo kuanzia Ubungo kurudi Kimara,Tigo inashika 3G signals zaidi ya Bar 3 na sometimes full lakini ukicheki speed ni exactly ya GPRS/EDGE!!Sasa,hii ni danganya toto ama nini?Wengine tumejiunga na package ya Max tushushie mafile makubwa sasa ni week nzima nakumbana na downloads zisizozidi 20KB kwenye IDM.
    N.B Nimeextend mpaka modem juu ya paa kama antenna lakini speed bado!Nimetest kwa jirani zangu pia the same **** happens!
    Nambieni wengine mlio maeneo hayo speed zenu zikoje.
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    dah shukuru we unapata 20 me 3kbps alaf 3g mehamia voda hapa
     
  3. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    aaah, mi napata 3.6kps kwa airtel lakini, sijui hwa jamaa wana matatizo gani na mitandao yao, spidi ni ndogo sana.
     
  4. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole mkuu. Hakuna utawala wa sheria, mambo ni hovyo hovyo tu hapa Bongo.
     
  5. a

    alikhalef JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 679
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    na mm same problem nipo mbezi full 3g lkn speed edge.
     
  6. Techintz

    Techintz Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shkuru unapata iyo edge je ungekosa internet kabisa
     
  7. m

    mlavie Senior Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    kuweni wazalendo jaman tartbu ndo mwendo
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    sasa speed ikiwa ndogo ndo washtakiwe? Utawala wa kikapitalist huu so kama hujaridhika unatakiwa uhame mtandao maana si huduma ya lazima kwamba lazma utumie internet ya tigo
     
  9. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kha! uzalendo ndio nini? watu wanaibiwa pesa zao na wageni wewe unasema wasubiri.
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mkuu, huo ndo upuuzi wa watz sasa!!

    yani nanunua product kwa matumizi maalum!!, then i cant use it, while umeshachukua hela!!

    Kudadeki!
     
  11. M

    MSUNZU Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuhama si tatizo mkuu kama ukirudisha modem yao na wakupe hela yako poa tu watu watahama.Lakini uhame uingie gharama ya kununua nyengine,kesho tena hivyo hivyo hiyo noma mkuu.
     
  12. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    dah mpaka juu ya paa? We mkali
     
  13. j

    junior05 Senior Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu nilidhani nipo peke yangu,mana maeneo nilipo 3G full network lakini hyo speed ikimaintain 10kbps imefikia kipindi nashukuru,yani speed ni mbovu ajabu,nadhani kuna matatizo ya badhwidth alocation,hii ni speed ya GPRS tena iliyochoka duh
    Kumbe na wengine mwaipata

    Tafakari
     
  14. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah,nlijua niko peke yangu,hawa jamaa hawafai.Sasa nadhulumiwa hela yangu nliyonunulia bundle
    .Hii nchi hii!!!!
     
  15. Venant Ben

    Venant Ben Senior Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...ni kweli mkuu tgo speed inasumbua sana huku kwetu,almost wiki nzima sasa,na b4 hapo speed ilikuwa nzuri tu,sasa nashanga!:embarassed2::embarassed2:
     
  16. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nadhani bado niko sahihi mkuu, kwani matangazo yao yanaeleza ni internet yenye kasi. Sasa kama hupati hiyo speed wanayoinadi huoni kwamba vigezo na masharti(utawala wa sheria) haukuzingatiwa? Kama walikuahidi speed kubwa halafu wanakupa speed ndogo huo ni wizi. Nchi za wenzetu zilizoendelea huwezi kukuta ubabaishaji kama huu. Kwakua sisi wenyewe hatujielewi ndio maana nao wanafanya wanavyotaka.
     
  17. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    wadau tusiingize siasa kwenye mambo ya teknolojia..yeye amewaeleza ili mmshauri wengine mnaleta porojo za kisiasa
     
  18. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha kushukuru hapa,hela yangu inauma,yaani nlijua nafaidi downloads mwezi mzima sasa now zimekwenda siku 11 bila kudownload chochote cha maana!Unaona ni jambo la kushukuru hilo?
     
  19. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    suluhisho:vodacom moderm k3570-z pamoja na line ya airtell utapata mbps 3.6 popote pale utaenjoy maisha.
     
  20. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaota mkuu,tena ndoto za mchana!
     
Loading...