Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Speed ya Internet ya tiGO inatisha

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Uncle Rukus, May 21, 2011.

  1. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Haya mliokuwa mkibisha tizameni speed nayoipata ni 2.81mbps.
    [​IMG]
    hapa imeshuka hadi 2.50mbps.
    [​IMG]
    Hapa imeshuka tena hadi 2.42mbps, ambako haishuki shini zaidi ya hapa iwe asabuhi au usiku speed inakuwa hivi hivi.
    [​IMG]
    Hii ni IP Adress ya tiGO ....
    [​IMG]
    Hapa nilikuwa napima speed nayoipata wakati na download,
    ambayo download speed ni 2358 kbps,
    (294.8 KB/sec transfer rate)

    Kuna mdau hapo juu amesema kufikisha speed ya 100KBps ushukuru Mungu, wakati mimi speed yangu ya kudownload ni 294.8 KB/sec



    ...................................................................................................................................................................................................................................



    Mkuu, shukrani sana kwa kuwapa ufafanuzi wa Kbps na KBps....

    Mkuu, sina maelezo mengi sana ila ni kwamba nimejiunga na hii bundle tarehe 21/4/11 hivyo package yangu imeisha jana na nimejiunga tena leo asubuhi, na hadi sasa nimeshafikisha karibu 50GB, natumia kwenye desktop na laptop, na download zaidi kwenye desktop kwani uwa naicha usiku kucha ikidownload, hii picha hapa chini ni kutoka kwenye laptop.
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia picha mbili za mwanzo utaona kuna ka pop up window, Ka-VUZE ambayo ni torrent download, inaonyesha speed ya jinsi inavyo shusha files.... Akika maisha ni matamu sana ukiwa na mtandao wenye speed... hadi siku hizi na hack vijiserver ushwara hah hah hah hah:biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1:

    [​IMG]

    [​IMG]



    tigo1111.jpg tigo2222.jpg
     
  3. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    yeah ila inategemea na bundle ipi uliyo unganisha!
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna watu walikuwa wanabisha wanasema huwezi pata speed kama hii kwa Tanzania... nimejiunga na package ya standard mwezi tsh 45,000
     
  5. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    weye brother unaesifu tigo umeunganisha bundle gani? na upo maeneo gani? au kwa kirefu zaidi umetumia HACK gani?
     
  6. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hiyo standard mwezi limitations zake ni zipi?? unlimited nn'..
     
  7. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimejiunga na package ya standard mwezi, ambayo nalipia tsh 45,000 kwa wezi. hack gani? yaani unataka kuniambia nimepata hiyo speed ya net kwa kuhack ma-router/server za tigo? hah hah hah hapana mkuu....Nipo maeneo ya tegeta na 3g, napata ka-bar 1 tu ka signal.
     
  8. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, mimi sijui cha limitations wala makorokoro mengine, mimi nimechukua net ya mwezi mzima na naipata hivyo hivyo na speed hiyo, hakuna limit kwenye download wala nini... kitu nikijuinga tarehe moja june kwisha kwake hadi tarehe moja july...

    kwa mwezi na uwezo wakushusha hadi 40gb kama nikiikomalia.
     
  9. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hebu fanyeni utafiti...fungua dashboard yako uone kwa pale chini speed inayoingia na kutoka, voda huwa inafika hadi 3.5 mbps lakini hebu jaribu kudonload kitu hata 200kbps haifiki mi huwa nashangaa kwa nini kwenye dashboard inasoma spidi kubwa halafu wewe mtumiaji unakuwa unapata spidi kidogo!
     
  10. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, haiwezekani kwenye dashboard isome 3.5mbps alafu download speed yake isifike 200kb/sec, kama kwenye dashboard inafika 3.5mbps download speed yake itasheza kwenye 350kbps hiyo ndio inatakiwe iwe hivyo...na kama sivyo basi kutakuwa na vitu vingi vina tumia net yako kwenye computer....angalia Kwenye picha zangu hapa chini...


    [​IMG]

    Ukiangalia kwenye dashboard yangu utaona napata speed ya 2.5mbps, na ukiangalia kwa juu yake upande wakushoto utaona pop window ya vuze ikidownload na speed yake ni 257KB/se ambayo inaendana na ile nayoipata kwenye dashboard ya tigo, kumbuka kunatofauti kati ya Kbps na KBps ninge kufafanunia zaid sema nakimbia sehemu... nitarudi baadae.
     
  11. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    NOW NIMEKUPATA MKUU KITU KIDOGO SANA KILIKUWA KINANICHANGANYA NLIKUWA NADHANI Mbps na MBps ni sawa kumbe ni tofauti now i know the difference.
     
  12. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pamoja mkuu... Ukivijua hivi vitu havikupi shida kabisa mkuu... Ukweli na furahia maisha ya kimtandao kwa speed nayoipata inaniwezesha kufanya mambo mengi ya maana kwa wakati usika.
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    294.8 KB download for 45000??is too expencive brother,upload ikoje?mimi download ni 512kb na upload ni 245kb nalipa 37000 sawa na hela ya tanzania
     
  14. P

    Paul S.S Verified User

    #14
    May 21, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu hebu dadafua kidogo tofauti ya kb/ps na kB/ps kisha linganisha hizo kila moja ni sawa na mb ngapi?
    Nadhani ulikuwa unamaanisha kbps na kBps

    Mara nyingi hata mimi dash board inaweza kusoma vizuri tu ila sasa unapokuja kuanza kudownload kitu labda kwa IDM au FDM au orbit au hata downloder ya browser, kamwe download speed haifiki huko kwenye mb/ps, mimi maranyingi net ikiwa imetulia labda 100+kb/ps. Na nikitumia torrent clients ndio kabisa, kupata 100kbps ni shida.

    Au pengine napata hiyo speed lakini sijui kukokotoa mahesabu yake maana unasema kbps na kBps ni tofauti

    Kwa ufahamu wangu ni kuwa
    Inaposoma 2.5mbps maana yake ni magabits 2.5 zinadaunlodiwa kwa sekunde moja.
    Na inaposoma 100kbps maana yake kilobits 100 zinakuwa downloaded within a second.
    Sijui sasa unaposema 100kBps inakuwaje?

    Kingine sijaelewa ni unaoanishaje speed inayosoma katika dashboard na speed halisi ninayoiona katika download manager, maana zinatofautiana mbali sanaaaaa

    Tupe darasa mkuu
     
  15. OSAM

    OSAM Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tigo inatisha kaka
     
  16. OSAM

    OSAM Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    voda inabidi wajipange upya
     
  17. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,841
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wazo zuri kaka Dash board zingine zinakupa "ideal condition" lakini ukiwa unashusha mzigo hazisomi"real-time condition" so inategemea dash yako na setup yake... Tuwe makini hapa. kama unafungua e-mail inachukua zaidi ya dakika moja.hapo tumeingizwa mjini.... Keep researching...
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    aiseeee hiyo kitu ni noma
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    yaani hapo ndo mnenifuruga kabisa Anko rukus...
     
  20. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ngoja wateja wa internet waongezeke ndo utajua tiGO wakoje. Unashangilia ushindi kipindi cha kwanza?
     
Loading...