Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

speed ya internet wilayani mbona tatizo?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by vanpersie, Jul 1, 2012.

  1. vanpersie

    vanpersie Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    wakuu mambo niaje? naomba kuuliza hivi kwanini mitandao yetu ya voda, airtel zantel na tigo hawana 3g wilayani? nipo mkoa wa kagera kama wiki tatu hivi kikazi lakini ukiwa mkoani pale Bukoba unapata 3g vizuri tu, ila ukifika wilaya za karibu kama misenyi na karagwe basi inakuwa mgogoro, kama ni idm spidi kubwa unapata 20Kb/s na hapo haitulii. wakati ukiwa Bukoba mkoani inafika mpaka 500Kb. je hii ni moderm yangu tuu au ndo hakuna 3g wilayani? naombeni ushauri wenu wakuu nifanyeje niongeze spidi yake maana ntakuwa huku kwa mud kama miezi mitatu hivi na sana sana ntakuwa kwenye hizo wilaya.natanguliza shukrani zangu.
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndio wilaya nyingi hazina 3G coverage kwasababu ya demand, huwezi funga mtambo wa 3G wakati unawateja 10 eneo zima.
     
  3. vanpersie

    vanpersie Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    Sawa kaka, nashukuru kwa taarifa hapo ngoja niwe mpole tu mpaka nikifika mjini.
     
  4. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wilayani kupata 3g ni ishu. Mambo yote ni mkoani tena centre, ukiwa pembeni kidogo tu 3g imepotea. Haya wakuu na hii ndio speed ya net ya voda maeneo ya moro. Kwakweli inaridhisha.

    voda net 3.jpg voda net 2.jpg voda net.jpg

    cheers vodacom.
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    ni kweli hata mie nimetoka daslam juzi niko hapa iringa network ni kimeo natumia airtel yaani kudownload ni ishu kubwa sana
     
  6. A

    Akida kaka Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mi nipo hapa mkoani iringa mbona speed nzuri tu, angali modem yako au iringa ipi?
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    nipo iringa KIHESA mkuu yaani network tabu sana...
    kama unaipata kwa uzuri may be modem yangu itakua na shida
     
  8. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Tatizo haliko huko mikoani peke maana hatahapa dar maeneo ya Buguruni hupati 3g ya zantel!!!
    Funga kazi ni Yombo Kiilakala huko airtel pekee ndo inatesa zilizobaki tigo,voda,zantel zote "edge" yaani kizungu zungu thupu.
     
  9. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ki u jumla hatuna mitandao tunayo mitondoo haiwezekani 3g iwe inapatikana sehemu fulani tu basi wa zime hiyo mitambo yao ili tujue moja
     
Loading...