Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Speed ya Airtel nimeikubali

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Wa Ndima, Aug 4, 2011.

  1. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    speed safi kabisa, Vodacom byebye
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    umeona eeeh.....leo ni kugusa tu......sijui mambo ya nane nane......mi mwenyewe nimeshangaa......
     
  4. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunaomba na bei ya kudownload pia
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    wanalao jambo....
     
Loading...