Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

speed governor ya kupunguza au kuacha kupenda ulifungiwa?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by gervase, Nov 19, 2011.

  1. g

    gervase Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulianza lini kupenda? Mi la tano nilimwandikia barua msichana nikamwambia ntampenda mpaka ziwa victoria likauke. Akanipeleka kwa ticha (akampa na hiyo barua). Kila mwalimu aliyekuwa anasoma hiyo letter ananicheka sana mpaka naona aibu. Kisha ticha akanichalaza fito kama 50. Ni miaka 20 iliyopita. Kimsingi mwl alinifungia speed governor ya kupenda, nilifanikiwa kuifungua baada ya kumaliza chuo wakati wa kusubiri ajira (nikiwa jobless kama hawa walimu ambao serikali imegoma kuwaajiri) ...lete habari na kwako ikaweje...
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Mi nilianzia nyumbani kwa jirani. Hii wakati bado niko vidudu. Nilikuwa namsarandia hausigeli mmoja hivi anaitwa Flora.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mi nadhani nilianza nikiwa bado mimba, wakati nilikuwa nakamind kavulana ka mpangaji kalikuwa kana miaka 3.

    Bahati mbaya walihama nikiwa sijaweza ongea, kwa hiyo sikukatemea sumu zangu.

    Ni miaka 34 iliyopita, jamani first love is pawafu.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahahaha
    loohh hiyo ya ziwa victoria ndo nasikia leo .........
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Siku moja thread lukuki!! Acha hizo ww.
     
  6. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi nilimwandikia kijibarua kumuomba awe wangu kwakuwa kwao palikuwa mbali nilikwenda kwa baiskeli nikampatia alicheka akafurahi hapo 2po la tano basi darasani akawa ananilook sana kisha kuwa eleza rafiki zake. Mi nikaona mambo si swari then nika piga chini.
     
  7. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he full aibu......nilikuwa nakamendea kabinamu kangu
     
  8. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,576
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Jamani nyie watu,mbona mapema FLY umeamua kuchekesha ee lolz!
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaa, aisee hii ni funga kazi, duh...!
     
  10. g

    gervase Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. Chichi, dah! Kumbe mapenzi ya watoto wadogo hayana cha huyu ni dada au shangazi?. Usinikumbushe, najua hata dada zangu wanaikumbuka hiyo michezo ya kujificha na kupeana zawadi.
     
Loading...