Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Speech ya Mkurugenzi wa kampuni ya Mawasiliano kwa Vijana

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Zee la shamba, Oct 26, 2007.

  1. Zee la shamba

    Zee la shamba Member

    #1
    Oct 26, 2007
    Joined: Oct 17, 2007
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkurugenzi wa kampuni moja kubwa ya MAWASILIANO alikaribishwa kutoa
    speech katika tamasha moja la vijana lililokuwa limeandaliwa kuhusu
    kujiepusha na vitendo vyenye kuweza kusababisha MARADHI ya KISASA.
    Speech ya mkurugenzi huyu ilinukuliwa kama ifuatavyo:


    "Hali ni ngumu sana vijana kwa sababu kila mmoja anataka kuonja uzuri wa
    maisha ya kisasa. MTANDAO wa ugonjwa huu ni mkubwa, mimi nashauri muwe
    makini, Jitahidini sana kukaa bila KUPIGA.


    Ni muhimu SIMU zenu mzitunze sana na wala si KUPIGA PIGA kwani hii
    GHARAMA yake ni KUBWA. Kama shida ya kupiga itakuwa kubwa, basi hakikisha
    simu yako iko kwenye KIPOCHI, na hivi vinapatikana kwa wingi na gharama
    yake si kubwa.Hii inasaidia kupunguza uwezekano wa kupata madhara
    yanayoweza kupatikana kutokana na MIONZI iliyoko katika simu hizi za
    kisasa.


    Ni mwiko kabisa kupiga VODA kwa VODA, CELTEL kwa CELTEL,TIGO kwa TIGO,
    hata
    TTCL kwa TTCL kwani hii ina hatari kubwa mno.


    Watu wengi simu zenu zina fanya kazi vizuri tu, na mna hamu angalau ya
    KUBEEP TU, lakini hii nayo ni HATARI ZAIDI ,kwani mwenzako akionyesha
    UTASHI
    wa
    KUPOKEA ni rahisi sana kwako kuamua KUPIGA KABISA.


    Msifikiri mkikaa bila kupiga muda mrefu, eti simu zenu zitamaliza CHARGE,
    hii SI KWELI. Hakikisha tu kwamba SIMCARD yako iko katika hali nzuri,hii
    ndio
    ina KUMBUKUMBU zote na ndio inaongoza MAWASILIANO yote.


    Simu ni simu tu, na madhumuni yake yanafanana.
    Usidanganyike na simu kuwa eti ina KAMERA au eti DOUBLE SCREEN.....No..!!
    Hizo ni
    MBWEMBWE tu. Kuna simu nyingi sana FEKI siku hizi zinauzwa zimevishwa
    COVER JIPYA,usidanganyike....!!


    Ukiona maisha bila kupiga hayawezekani, basi KWA MSAADA WA MUNGU tafuta
    sehemu INAYOAMINIKA na NA YA KUDUMU,
    uwe unapiga hapo tu, hii inasaidia sana, kwani simu ukitumia peeke yako
    INADUMU zaidi kuliko ile yenye SUBSCRIBERS WENGI....
    ASANTENI SANA KWA KUNIELEWA, NAWATAKIA MAISHA MEMA YA KUMTEGEMEA MUNGU
    KATIKA KUZITUNZA NA KUZIHIFADHI SIMU ZENU."
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2007
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hahahah ....zee la shamba unanidai
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2007
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    BAAAAaab Kubwaaaa!
     
  4. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2013
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,694
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    Nahisi vijana wala hawakumwelewa.
     
Loading...