Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Specialist wa masikio nitampata wapi?

Discussion in 'JF Doctor' started by kabasele, Aug 28, 2012.

  1. k

    kabasele Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    masikio yangu yananisumbua. yanakuwa kama yameziba na kama vile yana majimaji.
    mara nyingine yanawasha. nahitaji kumuona daktari specialist nitampata wapi?
     
  2. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mkuu kabasele, yupo mzee mmoja hapo Magomeni mikumi, anaitwa Dr. Ole, amefanya kazi muhimbili miaka mingi sana na sasa amefungua hospital yake( Inaitwa Ekenywa). Yule mzee hakuna tena mfano wake kwenye kutibu masikio. Mimi nilishakata tamaa kabisa na masikio yangu. Lakini alichokifanya hakina tofauti na miujiza..... kama una amini. Ukin PM nitakupa namba zao.
     
Loading...