Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Specialist mmoja wa Regency Hosp ni kituko

Discussion in 'JF Doctor' started by JUMONG, Dec 12, 2011.

  1. J

    JUMONG Senior Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Siku moja kuna rafiki yangu na mkewe walimpeleka mtoto wao kumuona Specialist wakaambiwa walipie 22,000.00 ili kupata huduma na kwa kuwa shida yao ilikuwa ni kumuona Specialist basi wakalipa. Mtoto alikuwa anasumbuliwa na michubuko mdomoni kwa sababu ya upungufu wa vitamin.

    Kitu cha ajabu Specialist akamwambia inabidi amcheki mtoto HIV wiki ijayo pia akaendelea kumfokea baba akisema ina maana hajawahi kuwa na nyumba ndogo pia akasema je kama mke si muaminifu anajuaje.

    Jamaa akamuomba basi awapime siku hiyo akakataa akawambia waende wiki ijayo. Kitu cha kushangaza ni kwamba huyo aliyejiita ni Specialist hakuwafanyia hata cancelling. Basi jamaa na mkewe waliamua kwenda gvt hospital kucheck wakaambiwa wako negative wote watatu na mtoto kisha mtoto akapata matibabu ikiwa ni pamoja na kushauriwa wampe mtoto mboga za majani na matunda kwa wingi.

    Hivyo wakuu kuweni makini na Private hospital za Bongo kuna zingine zina wababaishaji.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    oooh safi sana afadhali hajawafanyia hio "cancelling" angewakuta wote positive tu ila angewafanyia counselling labda mambo yangekuwa mazuri, ok hao ndio specialist wetu wa voda fasta...
     
  3. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hujui ukisemacho!!!!na unapotosha!!!!!na hakuna wa kukuamsha sababu umejifanya kujua!!!!!
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Mimi niliwahi peleka mwanangu pale,hakuna kitu pale jina tu.
     
  5. E

    Enny JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye red una maana gani?
     
  6. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,679
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    fafanua basi,wewe pia ni specialist wa magonjwa ya akili!
     
  7. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi nikikutana na dr. wa namna hiyo atajuta kuzaliwa.
    Lazima nimpe makofi hapo hapo. Ujinga sitaki mimi.

    pambaf.
     
  8. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    That was so 'un-professional' and so 'un-ethical'....ukikuta wanandoa/wazazi legelege ndoa inavunjika hapo hapo! Nadhani aliconfuse hizo lesions na utando wa candidiasis ambayo mara nyingi huwatokea watoto wenye HIV (japo si lazima). Hata ingekuwa ni candidiasis, na wazazi ni positive, hakuwa na haki ya kuanza kuwalaumu badala ya proper counselling na ushauri kuhusu matibabu.
     
  9. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Mimi Dr alimuangalia tu mwanangu akaandika dawa,ikabidi nibadilishe hospital,mwe walichukua upupu kwenye ngozi maana alikuwa ana malengelenge as if kaungua moto,nakumbuka aliandikiwa antbio isiyo kali na dawa ya kushea inaitwa SEPTIVON.Regency siendi tena
     
  10. e

    emike JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    huyo ni specilist kweli au rural medical aid, nakushauri ufuatiliye cv yake kama rma uripoti med council. kama ni specilist kweli basi ndiyo sababu watu wanakimbilia india, kila kitu voda fasta
     
  11. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Siku hizi hospital kubwa wanazingua kinyama waweza enda ukacheki afya tu ukaambiwa ulazwe na ushauri kuwa ungechelewa kuja hakika ungekufa!
    In short hospital za serikali hawana hayo makitu japokuwa wanakuwa na wateja wengi!
    Mpe pole huyo Mdau!
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,248
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    hospital nyingine ni afadhali kwenda hata kwa waganga wa jadi.
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kila sehemu ni biashara
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hakimu mzuri hutoa maamuzi baada ya kusikiliza pande mbili-mtuhumu na mtuhumiwa.ningependa kuona representative wa regency akitueleza upande wa pili wa shilingi.
     
  15. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 1,115
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Jamani hospital ni burhani charitable,japo haina jina ila ukilazwa pale wanakutreat vizuri sana na pia madaktari wanakauli nzuri sana
     
  16. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    asikudanganye mtu hakuna hospital bora hapa dar kama mwananyamala
     
  17. m

    morio JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Regency sina hamu, nilienda kwa gyno yule mama mhindi nikiwa just curious to know why I am nt ovulating while am getting my MP as normal plus nt preg, was nt searching for a bby just want my body to function normal akanipa clomid bila ya uchunguzi sana nikadevelop ovariaan cyst maumivu niliyoyapata sijawahi tia mguu Regency tena wala kumface yule Dr! Ila kuna siku nitamfuata nimpe feedback ya matibabu yake! Although i know kuna wakti si matibabu yote yatakusaidia ila yule mama angenifanyia vipimo zaidi
     
  18. m

    morio JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I agree with u mkuu ila kuepuka foleni just find one Dr ambaye anakuwa kama private kwako so whener unaenda pale unamcheki kama yuko zamu ukkifika straight kqa Dr kuliko hayo mahospital ya gharama
     
  19. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni wewe bwana specialist AKA Voda fasta?? maona hasira zimekupanda hadi povu mdomoni linafoka. Taratibu punguza hasira mkuu!!!
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    :focus: :ban: fasta...
     
Loading...