Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Special thread read plz : Tupigeni,tuueni,tuchinjeni,bado tanakuja........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by only83, Apr 7, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Wale waliowai kufatili movie kama ya Sarafina ambayo ilikuwa inaelezea vijana wa south africa walivyokuwa wanapigana dhidi ya makaburu nadhani mnakumbuka kauli mbiu yao....na wana historia mnakumbuka maneno ya mpiganaji wa uhuru wa south africa Solomon Mahlangu alisema maneno yenye ujumbe ufuatao,wakati anakaribia kunyongwa..."WAAMBIE WATU WANGU,DAMU YANGU ITAKUWA CHACHU YA UKOMBOZI WAO,ALUNTA KONTINYUA" Nimeyachukua maneno haya baada ya kuona kilichotokea Arusha,na leo Dodoma...
    Mimi nasema..WATATUPIGA,WATATUUA,WATATUCHINJA,BUT BADO TUNAKUJA....
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    naunga mkono hoja,,,, one among the great thinkers is u
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mi natamani hii katiba tuipinge kwa kuandamana,kuongea tu hakutoshi maana JK hana masikio
     
  4. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Damu yetu yenye kutka usawa, haki na maendeleo kwa kila mtanzania ndiyo ukombozi wetu na vizazi vyetu:A S-key:
     
  5. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    they ignore us, they beat us, they laugh us, they fight us, then at the end of day we will win the battle.
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    safa saphel' isizwe
     
  7. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    freedom is coming tomorrow.....hebu malizieni huo wimbo wa sarafina jamani
     
  8. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    oo saafa...
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Mabadiliko yatatokea muda kidogo ujao maana watu wameshaanza kuchoka ubabaishaji!
     
  10. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Haya ni maneno ya kuchochea fujo. Tujaribu kumaliza matatizo yetu kwa njia ya mazungumzo. Kama tulipata uhuru kwa maneno, kwanini leo tushindwe kuleta mabadiliko tuyatakayo kwa maneno?. Jamani msiombe vita vya wenyewe kwa wenyewe, nilikuwa Rwanda kipindi wanapigana na kuuwana kama kuku. Hakika si kitu kizuri kabisa kutokea.
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nani anayeleta fujo? Tunazungumzia uhalisia hapa,Dodoma leo nani kaleta fujo kama sio Polisi na viongozi wetu....Hii serikali mazungumzo ilikwisha shindwa muda mrefu....madai ya wafanyakazi,wananchi wa kawaida yote yametimizwa baada ya kutumia misukumo mikubwa...si maanishi kuwa tupigane vita najua madhara ya vita kwa kiasi kikubwa..maana yangu ni kuwa..HATA KAMA WAKITUPIGA MABOMU SISI TUTADAI HAKI YETU MPAKA KIELEWEKE....
     
  12. L

    Leonard Akaro JF Gold Member

    #12
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni vizuri Chama tawala kikawapa watawaliwa wanchokitaka. Vinginevyo yanaweza kutokea yasiyotarajiwa kwa Taifa letu lenye kuongoza kwa kuwa na Lulu kibao za kiuchumi, Kupongoza kwa umaskini na kuongoza kwa Amani.
     
  13. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu tatizo watawala wetu waliolewa madaraka wanatumia amani tuliyonayo kama mwavuli ili watanganyika wasidai haki zao za msingi hata ikibidi kwa kutumia nguvu ya uma endapo haki hiyo haitatolewa kwa muda muafaka, tusiogopeshwe na vita vya rwanda au ivory coast kwani yote ni matokeo ya dhuluma kwa umma wa wengi
     
  14. R

    Rweye JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Sielewi Dikteta huyu anatupeleka wapi watanzania ...nafikiria hii miaka5 mpaka iishe ya utawala wake Tanzania itakuwaje ..najiuliza tena, where shall Tanzanians be "THIS TIME TOMORROW"
     
  15. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #15
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnajua wamesahau kuwa sote ni raia wa nchi hii kwamoyo swafi na suala lakuwa kiongozi ni dhamana tu, kila raia anaweza kupewa nafasi hiyo. Hivyo isiwe sababu saaaana. Katiba hii ni yetu hata kama mswaada utachukua miezi mingapi mwisho tunahitaji kitu kilichoshiba. No interest ya chama but the public.
     
  16. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    KIDATU...nenda leo rwanda uone uwajibikaji wa kweli,waziri toka chama tawala anatumikia kifungo kwa ufisadi.kule hakuna kina RA wala EL,wangeishachezea kichapo ck nyingi.KAGAME anapeleka wanae shule aki-drive mwenyewe na ndio anaenda ofcn on time.wala humsikii ulaya kila mwezi,na nchi inakata upepo kimaendeleo kuanzia RUSUMO HADI BUTARE,GITARAMA,GISENYI,KIBUYE,KIBUNGO na THE SHINING KIGALI YOOTE.
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ooh saphel 'isizwe...
     
  18. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,618
    Likes Received: 3,943
    Trophy Points: 280
    Yaani hadi sasa mwenye thread hujaongea point ya maana,hata hivo sishangai mtoto wa 83 atakua na point gani.WEWE ENDELEA KUOTA
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Thanx mkuu nimekupata....JF ni sehemu ya kucheka na kujifunza...nimecheka kutokana na hiyo post yako....? Thanx in deed mkuu!!!
     
  20. a

    abou Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 25
    lakini nia na madhumuni yetu hasa ni yapi? je njia pekee tuliyonayo ili tujikomboe ni kupigana,kuuana na kuchinjana kweli.............? kwa kusema hivi bado najiuliza hapa ndio mwisho wa fikraa zetu kama wana jamii ama hatutaki kudiriki kufikiri zaidi ya hapo?,zaidi ya kuuana na kuchinjana?
     
Loading...