Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Special thread:DR Mohamed Bilal na uwekaji mawe ya msingi,uzinduzi,utoaji tuzo na etc

Discussion in 'Jamii Photos' started by Yo Yo, Feb 3, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hii ni special thread ya uwekaji mawe ya msingi,uzinduzi,utoaji tuzo na etc anayofanya Makamu wa rais DR Mohamed Bilal. Ifahamike kuwa hizo ndio kazi ambazo muda mwingi Dr Bilal anazifanya [​IMG]
    Makamu wa raisi Dr Bilal akiweka jiwe la msingi la mradi wa ujenzi kijiji cha mkiu-mKuranga
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    ...........................................................
    005.jpg
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona pich hazionekani?
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Amebobea sana katika kazi hii kuliko ya utaalamu wa nyukilia
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akikata utepe kuzindua rasmi Daraja la Mingumbi lililopo Wilaya ya Kilwa,

    [​IMG]

    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akipunga mkono kuwasalimia wananchi baada ya kuweka Jiwe la Msingi katika jengo la Kituo cha Afya cha Kitomanga lililopo Lindi Vijijini
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kama kawa anamwakilisha rais kwa kazi ndogo ndogo kama hizi
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hey zinaonekana......
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Yo Yo ipe maneno mwenyewe hii
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu nani kakuambia hizo ni kazi ndogo hizi ni kazi kubwa sana kuliko hata kufundisha chuo, na ndoo maana aliiomba!
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Unajua mkuu jamaa ni mzuri kwa ufunguzi kwa sababu yeye habishi, huwa haangalii quality ya ujenzi anafungua tuu hata kama ni feki!
     
  12. MANI

    MANI Platinum Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Pamoja mkuu hii imekaa vizuri!
     
  13. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Aisee, hivi kumbe hizi ndo kazi za Makamu wa Rais,!!!!!!!!! nani sasa anaishindwa hii kazi??????????????:yawn:
     
  14. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahhahahahahahh wana JF mmepinda,mtu analipwa mamilioni kuwa na kamkasi ka kukatia tepe na kuvalisha mashada.....na madaktari wanaohatarisha maisha yao kwa kufanya kazi ktk mazingira magumu wanalipwa pesa mbuzi......sijui tukoje?
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Makamu wa raisi mheshimiwa dr mohamed bilal akikata utepe kufungua tanki la maji lenye ujazo wa lita 50 kijijini sigimbi mkoani Shinyanga...
     
  16. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Afadhali hajaambatana na wote wawili. Naona mke mmoja tu leo.
     
  17. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,638
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Hilo ndio tatizo la kuwa na makamo wa rais anayeteuliwa na Rais kuwa mgombea mwenza badala ya makamo wa rais anayetokana na kura za wananchi, mfano miaka ya nyuma wakati ule Waziri Mkuu na Makamo wa Rais ilikuwa ni kofia moja. Chini ya mfumo ule, nafasi ya makamo wa rais ilionekana na maana kwasababu iliunganishwa na majukumu ya waziri mkuu. Vinginevyo hii nafasi inamaliza tu hela za walipa kodi kwani ni ya kisiasa zaidi just to accommodate Zanzibar au Bara, depending Rais anatokea upande gani wa muungano. Ujio wa CUF umeivuruga sana CCM katika suala hili, kwani kwa mfano, CUF wakishinda Zanzibar, na CCM iendelee kuwa na running mates wa nafasi hii ili kutopoteza wapiga kura wake ZnZ, ina maana makamo huyu wa Rais atakuwa juu ya Rais wa CUF Zanzibar kicheo? Au mtindo huu utakufa pale CUF itakaposhinda Urais Znz? Na chini ya serikali tatu, tuseme CUF wanashinda Znz, CCM wanashinda Bara, Makamo wa Rais wa chama kilichoshindwa ZnZ (CCM) atakuwa Mkubwa wa Rais aliyetokana na chama kilichoshinda Znz - CUF? pengine wataalam wa masuala haya ya kikatiba wanaweza kutujuza zaidi, vinginevyo ni suala la kuumiza kichwa tosha.
     
  18. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwani wewe unafikiri kazi kaze ni zipi hasa???
     
  19. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli hii ni umiza kichwa.....hapo mwishoni sijaelewa vizuri!!
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    msela anakula maisha mazuri sana...imagine unafanya hivi fr five years na unalipwa mahela kibao....mambo ya nchi unamuachia vasco dagama
     
Loading...