Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Special thread: CAF Confederation Cup

Discussion in 'Sports' started by Balantanda, Feb 1, 2009.

  1. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280

    [​IMG]
     
    Last edited: Feb 1, 2009
  2. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Dah noma kweli Miembeni washapigwa la pili,mechi inachezwa Zambia
     
  3. M

    Mwaga Member

    #3
    Feb 1, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mechi ya prison mkuu inapigiwa wapi? Asante kwa kutujulisha.
     
  4. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Inapigwa Dar mkuu kwenye uwanja wa zamani wa Taifa
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mechi zote mbili zimekwisha Prisons na Miembeni wote wamelala 2-0...Noma kweli jamani
     
  6. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Balantanda ahsante kwa kutuhabarisha. Haya matokeo yanaendana na viwango vya ligi zetu (bara + visiwani)
     
  7. A

    Amwanga JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2009
    Joined: Jan 11, 2009
    Messages: 292
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Balantanda tunashukuru kwa update manake huku tulipo bila mtu kama mwenye imani kama wewe tunaweza ishia shangilia timu za wazungu tu. Lakini bwana Prisons mwaka jana walikua fiti. Hii ni noma, inabidi Yanga ijizatiti manake wao ndo wanaotupa matumaini.
     
  8. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Vigogo vikubwa vya Africa katika soka, Al Ahly ya Misri na ASEC Abidjan ya Ivory Coast weekend hii vimefungashiwa virago na kuaga kabisa mashindano yote ya Africa mwaka huu. Al Ahly na ASEC ziliingia katika kombe la shirikisho baada ya awali kuondolewa katika Ligi ya Mabingwa. Katika weekend hii, Ahly wametolewa kwa penalt 6-5 na Santos ya Angola baada ya kuwa na aggregate score ya mabao 3-3. Kila timu ilishinda 3-0 nyumbani kwake, na katika mikwaju ya penalt, Ahly wakatolewa. ASEC nayo imefungasha virago baada ya kwenda suluhu 0-0 na ENNPI ya Misri, kwani matokeo ya mwanzo ASEC iliruhusu sare ya mabao 2-2 nyumbani kwake na kuifanya ENNPI isonge mbele kwa faida ya mabao ya ugenini. Ahly na ASEC zote zilizikuta Santos na ENNPI katika kombe la shirikisho, huku wenyewe (vigogo) wakiingia baada ya kutolewa CL. Hii inaondoa dhana kwamba timu zinazoshiriki moja kwa moja ktk kombe la shirikisho huwa ni dhaifu kulinganisha na zile zinazoanzia CL. Ikumbukwe pia kwamba Ahly iliitoa Yanga ya Tanzania.Kwa Tanzania, mwaka ujao Yanga watacheza CL huku Simba wakicheza kombe la shirikisho.
     
    Last edited: Jun 1, 2009
  9. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2009
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Pia mabingwa wa misimu miwili iliyopita, wa Kombe la Shirikisho Africa, CS Sfaxen ya Tunisia nayo imetolewa nje ya mashindano hayo na moja ya timu za Angola.
     
  10. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Al Ahly Shendi ambao waliwatoa simba kwene kinyang'anyiro cha kombe la shirikisho CAF usiku wa leo wamechapwa goli 2-1 ktk mwendelezo wa mashindano hayo na timu ya Al Hilal Omdurman nayo ya nchini Sudan. Je Simba na timu zetu TZ zinajipangaje ktk mashindano ya kimataifa mwaka ujao?
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2013
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Hii mechi ya kwanza ya fainali ya kombe la shirikisho inachezwa leo mjini Sfax, lakini taarifa zake ni chache sana mtandaoni. Kwa yeyote atakayebahatisha matokeo yake atuwekee humu...
     
  12. N

    NKUU SINDE KWETU JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2013
    Joined: Jun 26, 2013
    Messages: 832
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi nimeingia website ya mazembe hamna kitu. Wanatangaza wachezaji wao tu na game ya marudiano ya tar 30.11.2013!
     
  13. m

    mwitu JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2013
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    dak ya 71 mazembe kafungwa 1
     
  14. m

    mwitu JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2013
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    dk ya 90 Jamaa wanapata goli la pili. Mpira umekwisha mazembe wamelala kwa magoli mawili
     
  15. life is Short

    life is Short JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2013
    Joined: Apr 1, 2013
    Messages: 3,149
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mtani wangu mpendwaEeee sii kitu kikombe hiki tutawaachia TP Mzembe... kinatosha kile cha Ahly Ubingwa Afrika...hah ha ha mkuu good weekend.
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama washafungwa ndio yale ya pirates..
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2013
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Hapana bro, hiyo ni leg ya kwanza. Na usisahau kuwa hapa ni Afrika ambapo kuna sheria no. 18, kuwa timu a nyumbani ni lazima ishinde teh teh teh... Wasubiri dhahma hapo Lubumbashi.
     
  18. c

    capo JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2013
    Joined: Apr 12, 2013
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mashabiki wa Mazembe ni vichaa,huko lubumbashi jamaa wataanza kufungwa hata kabla awajaingia uwanjani.
     
  19. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2013
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    nyumbani ni nyumbani
     
  20. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2013
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    wabongo wote wameanza
     
Loading...