Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Special service for valentine season

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Binti Magufuli, Feb 12, 2012.

  1. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    TANGAZO, TANGAZO, TANGAZO

    Hii nI huduma ya kipekee, itapatikana kipindi hiki cha valentine, wale wote mtakaokuwa busy kwa shopping, kazi na mengineyo mnaweza kuwaacha wanaume/wachumba/ boyfriend kwenye kituo hiki ili wapatiwe huduma zote kasoro vinywaji tu. ukimaliza ubusy utamchuku bila wasiwasi.

    HUSBAND DAY CARE.jpg

    Kina dada/mama karibuni
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mi najipeleka mwenyewe; iko mitaa ipi hiyo service? usikute kuna massage na blowJ za kufa mtu humo..
     
  3. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Ipo mitaa ya nyumbani kwa mdada mmoja hvi..., wapo wadada wengi sana unachagua wa kukucare na kukubembeleza hadi partner wako arudi
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    huu ubunifu mwingine ni wa kuingizana majaribuni tu... hawakawii kuja wajasiriamali wengine na kudai tuwaachie mademu zetu sasa
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Naomba ajira
    kuna mtu namlenga hapo aletwe.
     
Loading...