Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Special resolution in TANESCO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SURA SIO SOHO, Jul 17, 2012.

  1. S

    SURA SIO SOHO Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hatimaye aliyekua mkuu wa shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) Arudishwa kazini. habari ni uhakika kutoka kikao kinachoendelea kati ya PAC, WIZARA NA BODI YA TANESCO. seems huyu Eng alihujumiwa kisiasa.


    My quote. Kuna haja ya kuwa na bodi kama hii
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Bado jairo sasa na yule mama wa afya watasema hivyo hivyo
     
  3. m

    majoge Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Is this source reliable??
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,001
    Likes Received: 846
    Trophy Points: 280
    Ya kweli haya?
     
  5. B

    Bob G JF Bronze Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    serikali ya ccm na sarakasi za ajabu,
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    itakua aibu sana kwa serikali kumrudisha mtu ambae wamemfukuza na hii ni kwa sababu ya pressure kutoka bungeni pia
     
  7. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,998
    Likes Received: 1,929
    Trophy Points: 280
    Yaani kuna wakati unaweza hisi kizunguzungu mambo yanavyokwenda!
     
  8. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Walikurupuka.kama Kova..
     
  9. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,998
    Likes Received: 1,929
    Trophy Points: 280
    Naiaminia hii source, take it majoge!
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Rustam kagonga mwamba.
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Katibu mkuu alipanic baada ya pressure ya Bunge!...Otherwise jamaa katika barua zake alijieleza vizuri sana, na i can see from a mere look of the eye kuwa jamaa yuko very innocent!
     
  12. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Niliwahi kuuliza hapa kwamba Engineer Mhando aliondolewa kwa maslahi ya Taifa au kwa maslahi ya Bodi ya Wakurugenzi ya Tanesco
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Tanzania is now like a merry-go-round
     
  14. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mmmmmmmmmmmmmh
    hivi hawa viongozi wanafanya maamuzi kwa faida ya watanzania ama matumbo yao binafsi? hizi siasa zitaingilia mambo ya utendaji hadi lini?
     
  15. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kuna neno la kiingereza linaitwa "authenticity" (the degree to which one is true to one's own personality) ni muhimu sana maana hiyo source inakuwa ndani yake na mleta habari amelithibitisha hilo sasa unataka nini tena.
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    uliuliza swali nzuri sana

    moja kwa moja unapata jibu ni maslahi ya watu wa chache wenye nia ya kuhujumu nchi na tanesco kwa ujumla
     
  17. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Katibu Mkuu ni tatizo tena sana!
     
  18. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,054
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    yulealiyedai kuwa yeye ni mbunge na jana alikuja na uzi wake hapa yuk wapi?!!
     
  19. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ningekuwa ni mimi ndiye niliyeandika barua ya kumsimamisha kazi,kitambo sana ningeandika barua ya kuachia ngazi,kulinda heshima
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu PakaJimmy saisa ni mchezo mchafu, hivi unafikiri Swai na Mhando wataiva tena chungu kimoja ikiwa jamaa alitaka kumuharibia?????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...