Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Special offer: Dar-Kigali-Dar 429USD - RwandAir!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pdidy, Aug 30, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Kwa wale wanaosafiri safari za kigali nk,Kampuni ya ndege ya
    Rwandair imetoa offer ya 429USD kwenda na kurudi
    offer hii ni mpaka Sept 30/2010,more info Tel 212402
    Karibuni Kigali
    INSOZI
     
  2. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ungetangaza na vivutio maana kwa wabongo bado hatuna imani sana kama kumetulia ukizingatia kwamba mpaka leo milipuko haijaisha kabisa, tutegemee nini huko tukiamua kwenda?
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Totoz za kinyarwanda.......................ooops kumbe hapa si mahala pake! Am so sorry:eyeroll2::shut-mouth:
     
  4. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Amakuru urihehe??
     
  5. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haubanwi kiivyo kama ni sehemu ya promo wawezafanya fanya ukizingatia jumuia ndio hiyo. Tukichoshwa na utalii wa ukweli huku bongo serengeti, manyara, mikumi,ngorongoro nk, tunaweza kwenda kutalii kwa kagame kwa sifa hizo ulizozieleza wakati mwingine chakula mapishi sio kila anayekula biriani anafaidi yategemea mpishi ati! vipi weye?
     
  6. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    pdidy hakuna offer ya dar mombasa dar, kuna vivutio vizuri sana mombasa
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    soon inakuja stay tune
     
Loading...