Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

special kwa wanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The secretary, Jan 26, 2012.

  1. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    si kila msichana unayekutana naye kimwili kwa mara ya kwanza ukakuta hana bikra ukadhani alikuwa kicheche. kuna tofauti wa maumbile.

    1. kuna wale wenye kiwambo (ngozi ya uke) chembamba chenye sm 2 hivyo baada ya kuingiwa utanuka na kufikid sm 4 hii usababisha maumivu kidogo na kutokwa damu.
    2. ambao wamezaliwa bila kiwambo,hivyo huwa hakuna maumivu wala damu wafanyapo mapenzi kwa mara ya kwanza.
    3. kiwambo kinene .hawa huwa na kiwambo kinene sana hivyo mara nyingi mwanaume hushindwa kumwingia na kupelekea kwenda kutanuliwa hospitali.
    4. kiwambo kilichochanika,hii inawezekana ni kutokana na michezo mbalimbali na kupanda baiskeli na njia nyingine ni kufanya mapenzi.
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    asante ma dudu
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu siku hizi kwa kizazi hiki kilicholaaniwa hakuna kitu kinachoitwa bikira. Mtoto hutoka tumboni akiwa tayari amebikiriwa ready for human consumption.
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya wanaume mmesikia eeeeeeeh?
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Khaaa!
     
  6. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kwa case yako hii anakuwa katika lile kundi la waliozaliwa bila hicho kiwambo kutokana na uumbaji
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kwani bikira ndio kitu gani na ina faida gani kwa mwanaume? kwangu mimi siintatin vitu vya kijinga jinga kama hivyo, na sihitaji hata mwanamke anaevaa shanga.
     
  8. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Acha kujitetea. Zaman mlikuwa mnadanganya hamjawah. mkiendako ukakutwa tayar ukaulizwa unaanza kulia. cku hz ndo mwaja na v7bu vya hvyo? kama ushachakachuliwa sema tu.
     
  9. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kwako vitu vya kijinga stil is reality
     
  10. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hivi vitu vilikuwepo tangu kuwepo kwa ulimwengu ni wewe kuwa nyuma ya pazia ndo kulikufanya usivielewe reality will stil be reality even though u deny it .be a human being and accept the reality.
     
  11. client3

    client3 JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45

    jamani comments nyingine ebu fikiria ndo unamwongelea bintiyako hapa na maneno hayahaya makali hivi khaaa
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    huyo wa kinene hadi hospital ndo namtafuta.
     
  13. B

    Baba Dorcas Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mke wangu alkuwa ni bikira original, na ilkua ni kaz kuitoa. Lakn baada ya kuitoa, wife kanpenda, ananfeel na mi namfeel mbaya! Kazn hakukaliki, its about 2yrs tangu 2oane na tuna 1baby girl!
     
  14. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    inapendeza hiyo!!
     
  15. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    huyo mpaka uweke oda kwa doctor
     
  16. segere

    segere JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ..afu ungelijua watoto mabikira ni wengi kuliko hada idadi ya maneno ya huu UONGO wako,labda tu unambie hujui sifa ya utoto inaishia miaka mingapi,ila sorry for U it seems as hujawahi dondosha ua..
     
  17. segere

    segere JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    .we cjui wa wawapi?..ila ukae ukijua hapo nyuma ilikuwa ni haki ya kila mwanaume kupata mke bikira,bt now imebadirika na kuwa ni haki ya kila mwanaume kabla ya kuyaonja mauti awe angalau amekutana na hii kitu hata kama ni ya kichina..inaleta heshima sana hasa akiwa ni mkeo inapunguza wivu na tamaa za kutembea na jua/mwezi..
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Anakupenda na anakufeel kwa sababu umemtoa bikira? hizi hadithi za vijiwe vya kizamani na wewe umezikariri mpaka leo? wewe sayansi ya wanawake huijui nadhani unahitaji muda zaidi kuwajuwa wanawake. kumtoa bikira mwanamke sio issue kabisa kwao.
     
  19. segere

    segere JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ..ndo umweleze na Jsaud yaonekana hajawi pata bahati hizi nyingi sana bt adimu kwa watu wa chama chake..
     
  20. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bicra za kichina ni ngumu sana, ukiona ila cha kushangaa ukiitoa tu kesho yake unaingia kama mpira knye nyavu za goli la mpira wa miguu
     
Loading...