Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Special kwa wale waliopitia mafunzo ya JKT

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by patience96, Nov 5, 2011.

  1. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wenzangu mliopitia JKT kwa mujibu wa sheria au vinginevyo.
    Ni mkasa gani MKUBWA ambao ulikumbana nao ukiwa JKT aidha kwa uzembe wako mwenyewe kwa kutozingatia kanuni na sheria za JKT, kuonewa na Afande, au kosa la kuruta mmoja kisha kombania nzima kuumia?

    Nakumbuka matukio mengi, zaidi matukio mawili sitayasahau!

    1. Mimi nilikuwa kombania "Charle" na pacha mwenzangu alikuwa kombania "Danger". Siku moja pacha mwenzangu ali-jongo kwenda Mbauda Arusha kwa kupanda magari ya kusomba mchanga, Kumbe wakati akikata mitaa OC wa kombania yangu alimuona!
    Kesho yake wakati wa master parade niliitwa mbele ya kombania yetu. Niliulizwa ruhusa ya kwenda mjini nilipewa na nani, nami nilikataa kata kata kuwa siyo mimi.
    Kama kawaida daktari wa kikosi alipima afya yangu kama niko fit, kisha extra drill ya nguvu toka kwa MPs wawili na hatimaye Quarter Guard!
    Kama hiyo haitoshi niliongezewa guard kama 5 hivi!
    2. Kisa cha pili; Afande mmoja alikuwa akimtaka dada mmoja wa kombania yetu, lakini msimamo wa yule dada kukataa ilikuwa kiyama chetu kombania nzima; katika zoezi zima la "kuruka ndege" na "kusukuma dunia" bila sababu ya msingi, dada mmoja ali-breed!

    Unakumbuka maneno haya:
    Mapororo/pororo,
    Kujongo,
    Mahaba,
    Gazeti,
    C ya matron,
    serengeti,
    disco,
    Adjutant,
    CO,
    Usawa wa gudulia,
    Bigura,
    nyakua,
    imetoka,
    serule,
    kuruta, pitshort, green vest ya kijani, AK-47, Ajwaa, kuangusha maembe, chafu kabisa, roll call
    n.k.

    Kwa wale waliopitia Oljoro JKT, sehemu nzuri ya ku-jongo ilikuwa: korongoni, mizabubini, kwa mzee Paraseko n.k.
     
  2. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Hiyo ajwaa wlomaaanisha as were. Maliza hiyo coc-up.
     
  3. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Yaani aroo unanisimamia rimwanamke ririroachika. Rengo ra gesi ni kukufanya uwe muchovu na upokee amri ukiwa muchovu. Askari mtiifu utamjua akiwa muchovu.Sio unanisimamia kama rimwanamuke rikikojozi araa.
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Tafuta thread ya jkt humu jamvini. ina hizo vitu zote.
     
  5. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka mashamba makubwa sana ya Oljoro JKT: Embakassy na Dunia!!! Lol.
     
  6. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa what this ?
     
Loading...