Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Special for me and you

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Vaislay, Aug 23, 2011.

  1. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Habari tena wanajf..namefanya tathimini,wanajf nimegundua tunamasihara,yani tupo kwa jili ya kupoteza muda.wachache sana utakuta wanaongea serious,jamani mtu mpaka aeleze tatizo lake ni kwamba anahitaj ushauri sio masihara..tujirekebisheni basi.tuwe serious kwa wale wanaotaka ushaur.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Owwwkeyyy.....!!!!

    Japo sijaona muungano kati ya kichwa na mwili!!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    tatizo dadangu Lizzy uko addicted na MMU..
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Wala hujakosea!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Haya tena...hapa napo naona nyota nyota tu!!Tatizo ni nini?!Linahusiana vipi na kilichoandikwa hapo juu?!Kua addicted na MMU kuko vipi?!Umethibitisha wapi kwamba mimi niko addicted?!Na hata kama ningekua addicted kweli tatizo lingekua wapi!!?

    Najaribu tu kuelewa...
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nikimaliza mfungo naomba nikuvishe pete ya uchumba......
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Wewe uko adiktedi na MMU na ushahidi ni uwepo wako hapa 24/7, 365/366
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Haya!!
    We ulitaka niwe addicted na nini?!
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hasira ulizo ziona ni kama hizi?

     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Na mimi
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ili iweje...??
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Ili ule maisha....
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    ukianzia na zawadi basi mi hapo ndio ushahidi tosha na kuhusu huu uzi ulipo soma tu kichwa cha habari tu ukaanza kufikiria ki MMU zaidi..
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aisee...kweli uwezo wa kuelewa unatofautiana kati ya mtu na mtu!!
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Ndo unagundua leo hilo?
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mbona heading na maelezo yako yako tofauti
    Ila jua kwamba ukija kimzaha mzaha utaishia kupata majibu ya kimzaha
    na within mzaha kuna watu wanakupa point so unaruhusiwa ku9soma na kuchambua pumba na mchele
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Zawadi inahusiana vipi na MMU?!Ina maana nisingeijua JF nisingekua mtunzi?!
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Kwa nini mungu ni mwanaume?
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nilikua najipa matumaini kwamba sivyo...kumbe ndivyo!!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani sasa hivi nakula mawe?!
     
Loading...