Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Speaker, Waziri Mkuu wamelidanganya Bunge; La sivyo walete ushahidi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Synthesizer, Feb 2, 2012.

  1. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,174
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    Speaker amekuwa mstari wa mbele kutaka wabunge wachukuliwe hatua au kuwasalisha ushahidi kwa kile kinachodaiwa kulidanganya Bunge. Ni kwa nini hadi sasa Wabunge hawajatumia dawa hiyo hiyo kuwawajibisha Speaker na Waziri Mkuu? Wanatakiwa wawakilishe ushahidi kwamba Raisi alitia sahihi kukubali nyongeza ya posho za wabunge, na wakishindwa wawajibishwe kwa kulidanganya Bunge! Sheria ni msumeno.
     
  2. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nikweli, lakini hiyo kanuni ya sheria ni msumeno haijafika Ta.nza.nia. Kwa sasa inatumika ile nzuri nyingine ya mnyonge mnyongeni!
     
  3. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii sheria tayari imefika Ta.nza.nia kimaandishi, ila inafanya kazi kwa kuwabana WAPINZANI tu. Sijui tuwe na imani na muhimili upi sasa.
     
  4. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mnataka pinda alie tena
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuna nini tena huko? Posho haijaidhinishwa na Raisi. Kwani wameshailamba?
     
  6. d

    davidie JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati analia nataka na mafua yamtoke kisha tuimbe "mzomeeni huyoooo! mchekeni ahaaa!
     
  7. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pale ilikuwa kumdhalilisha Pinda na Spika. Spika anasema kuwa posho ishalipwa. JK anapenda cheap popularity na kuwadhalilisha wenzake ili mumuone yeye ni msafi. Ngoja baada ya kuondoka madarakani 2015, tutajua mengi yake. Haiwezekani kabisa viongozi wakuu wawili wa nchi WM na Spika wakubali kuwa imeidhinishwa alafu Ikulu ikatae. Huenda labda akiidhinisha kurugenzi ya mawasiliano ilikuwa haina muwakilishi. Very divided government. Leave faster leave faster we are tired with this government
     
  8. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa jinsi Serikali isivyo wajibika, Primer ataonyesha sura ya huruma kama kawaida yake anapodanganya ili watu wasadiki uongo wake. hopeless kabisa hatuna serikali.
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Huyu PM kulinda hadhi yake ajiuzulu tuu akifuatiwa na Speaker mashamba ya viazi njombe yanamngoja
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenena sawia. Spika yupo Dar huenda kuna kuna kitu kinaendelea. Tusubiri haya mambo mawili huenda yakawa na mshindo. Yasipokuwa na mshindo nitashangaa vya kutosha
     
Loading...