Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Speaker Makinda na Mh. Pinda (Waziri Mkuu) kuna nini hapoooooo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Jul 1, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huyu spika amezidi kumbeba waziri mkuu pinda sana! Imefikia hatua anazuia maswali yanayoelekezwa kwa pinda. wiki ya pili sasa hakuna kipindi cha maswali ya papo kwa papo kwa sababu zisizoeleweka. Kwana nini hapooo?
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Magamba on site
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Bunge tukufu lililobeba watu wadhaifu,kitu kisichowezekana.....nadhani ni bora hata hilo jina waache kulitumia....
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yan huyu speaker anakera kweli!
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi haya maamuzi ya huyu mama ndio yananichosha duh!
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Alhamisi ijayo twamtegea!
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hoja ya mh. Mnyika juzi kumtaka waziri mkuu ajibu maswali ya papo kwa papo ilikrashiwa huku akiwa kakunja sura kweli kweli.. Simwelewi huyu mama! Hv ni kwa nin anambeba sana waziri mkuu?
     
  8. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Spika wa bungu mama Anne Makinda na waziri mkuu ndugu Mizengo Pinda wanatakiwa wajiuzulu nyadhifa zao kwa ajili ya maslahi ya taifa kwani hakuna cha maana walichowafanyia watanzania toka wameteuliwa kwenye nyadhifa zao.
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakwanza kujiuzuru awe waziri mkuu, huyu amekuwa akitetea maovu... Makinda watammudu bungeni!
     
  10. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naunga hoja mkono!
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndio hivyo mkuu!
     
Loading...