Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Speaker Makinda amfuata Tundu Lissu kumfariji kifo cha babake mzazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Sep 19, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    Spika wa Bunge Mhe. Anne Makinda akimfariji Mbunge wa Singida Mashariki Mhe. Tundu Lissu alipofika kuhani msiba wa Marehemu baba yake Mhe. Tundu Lissu mzee Agustinio Lissu Mughwai Nyumbani kwake tegeta, Dar es Salaam. Mzee Lissu alifariki Jumapili tarehe 16 Septemba, 2012, katika Hospitali ya Muhimbili, Dar es salaam na anatarajiwa kuzikwa jumamosi Singida

    [​IMG]

    Spika wa Bunge akisaini kitabu cha maombolezo

    Picha kwa hisani ya Mjengwa Blog
     
  2. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Anaenda kwenye msiba na blauzi yake ya kipaimara bhe! Huwa najiuliza sana huyu Mama angekuwa Mke wa Mizengo Pinda hao wajomba zetu (watoto) sijui ingekuwaje!? Nashukuru Mola ni mawazo tu.
     
  3. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaha hehehe hihihihi hohohoho huhuhuhu, JF KIBOKO hata kama una stress zitaisha tu.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Pole zao wafiwa. Ila utamaduni wa kuvaa khanga msibani umeisha kabisa. Kesho nitawawekea yangu nikiwa hapo msibani na skin-tite na sun goggles.
     
  5. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wenzako wanaenda kwenye msiba we unajadili Blauzi aliovaa. Ndio nyie mnaoenda Msibani na Makanisani kuonyesha Viwalo vyenu na Show off. Hiyo Blauzi kali sana na bei yake mbaya labda hujui mavazi au unaiona kwa mbali?
     
  6. K

    Karibuni masijala JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni familia, chama, serikali na wazalendo wote pole Mhe. Mbunge, Wakili na Kamanda wa HAKI za Wanyonge na Msema Kweli kwa Maslahi ya Taifa; tunawaombea kipindi hiki cha kuondokewa na nguzo muhimu kwenye familia, "kwa kila jambo mtangulizeni Mungu kwanza Mfanikiwe Zaidi"
     
  7. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Tuliza mapepo Mujusi,ungesoma mistari kwa kina ili uelewe mantiki ya ujumbe. Mimi sijadili blauzi aliyovaa kwa bei au uzuri,ila akili yako ndio imekutuma hivyo.
    Mantiki ya ujumbe ilikuwa ni ziko wapi enzi za wakinamama kwenda kwenye misiba wakiwa wamejisitiri kwa Kanga Kama ilivyokuwa kwenye jamii yetu? Au tamthilia ndio zinatuharibu na kupoteza tamaduni zetu!?
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mh. TL
    [​IMG]
     
  9. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kwa utamaduni tuliouzoea watanzania, wanawake uenda kuhani msiba wakiwa wamevaa Khanga. Spika Makinda alisahau vipi hilo? Si ajabu huko chini amevaa kimini, bahati mbaya picha hazionyeshi!!!!

    Tiba
     
  10. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mara ya mwisho kuhudhuria misiba ya kisasa ni lini??! msipende kuropoka na kubwata alimradi muonekane mmesema..asingeenda mngeongea mbaka povu zingewatoka..Batamzinga
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kiongozi, tulitaka tu asione aibu kufuta utamaduni. Niliangalia msiba wa meles wa Ethiopia, au ule wa John Mills wa Ghana na unaona kabisa nchi ina utamadauni wake, watanzania tuna Khanga, tuhifadhi utamaduni wetu. It is ours and we must embrace it.

    NB: Hawa hawa wakubwa ndio kila siku bungeni wanalia na maadili ya kitanzania. Utamaduni ni sehemu mojawapo, no?

    Baada ya kusema hayo, kwa mara nyingine tena naomba nitoe salamu zangu za pole kwa Lissu na wanafamilia wote kwa msiba huu mkubwa. It is sad that Mzee Augustino Lissu hatokuwepo 2015 but he went knowing kupitia yeye mungu ameanza kupigania watanzania. We have Lissu. Thank you Mzee Augustino na may the Almight God grant you an everlasting peace. Amen.
     
  12. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Pole sana Mh. Lisu kwa kumpoteza Baba hasa katika kipindi hiki kigumu na chenye changamoto nyingi Baada ya kusema hayo, kwa mara nyingine tena naomba nitoe salamu zangu za pole kwa Lissu na wanafamilia wote kwa msiba huu mkubwa. It is sad that Mzee Augustino Lissu hatokuwepo 2015 but he went knowing kupitia yeye mungu ameanza kupigania watanzania. We have Lissu. Thank you Mzee Augustino na may the Almight God grant you an everlasting peace. Amen.
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    wabongo bwana asingeenda yangesemwa
    sidhani kama mavazi yana tija sana dhamiri ndicho cha busara zaidi
    utamaduni sio msaafu au biblia kwamba haubadiliki
    huo ni uzalendo na undugu kaonyesha kuwa sio maadui bali ni washindani wa kisiasa.
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Ona kidogo hapa
    [​IMG]
     
  15. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Well said mkuu ... na ndio maana utaona zinaanzishwa kamati za vazi la Taifa ... ha ha ha hahaaa. Nilidhani hata vazi litakaloitwa la kitaifa linakuja automatically badala ya kubuni kitu kipya
     
  16. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Sijui Makinda akiwashwa na pilipili anakuwaje usoni
     
  17. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wengi wanamwona Makinda wa leo akiwa anaelekea kustaafu, mngemwona alipokua bado kijana amechanua si huyo mnayemsema.

    Nampongeza sana kwa ubinadamu alio nao kuonyesha mshikamano wa watanzania, kwani wote wako katika ajira moja ni ndugu na hivyo mmoja kuondokewa na mwanafamilia ni huzuni kwa wote. Itikadi katika nafasi hii kando, maana kule mjengoni yanaishia huko.
     
  18. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Na hivyo hivyo kwa Mh. Mizengo Pinda na Wassira enzi za ujana wao walichanua sana. Haya mkuu tumekupata "Boyfriend" wa madamu Supika,maana wewe unamjua tokea akiwa amechanua.
     
Loading...