Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Speak English!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bundewe, Mar 31, 2012.

  1. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mshikaji mmoja alikuwa na dingi wake, akamwona demu wake anakuja, bahati mbaya dingi alikuwa mkali sana na mazungumzo yao yalikuwa hivi...
    MSHIKAJ: Umekuja kuchukua kile kitabu cha speak english my father doesn't know?
    DEMU: Yeah, na kile cha where should l wait u?
    MSHKAJ: Dah! hicho hakipo labda kile cha wait me under the coconut tree!
    DEMU: Sawa ucsahau kile cha I give u 5 minutes. MSHIKAJ: Yeah, nit...akupa pia na kile cha I wont let you down.
    DING: mbona vingi sana atavisoma vyote?
    MSHIKAJ: Aaah, huyu dada anasoma sana vitabu na ndo anatuongoza Darasan.
    DING: Mpe basi na kile cha I am not that much stupid..
     
  2. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ha ha haaa,kumbe dingi nae wamo.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    teh teh
     
  4. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watoto walijidai wanamzidi dingi maujanja, sijui kwa nini hawakukumbuka dingi alianzia huko long time kitambo. Da kwa kweli umeifanya j.mosi yangu kuwa nzuri, nimecheka mpaka basi.
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaaaaaaaa
     
  6. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dingi wa ukweeeeeeeeee, asante mkuu mwanzo nilijua ni kile kinachishia na dingi kuwa bwe*e
     
  7. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Chalii alisahau kwamba wakati 'anaenda dingi anarudi' teh teh teh..
     
  8. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Ume 'edit' kidogo hahaha umetisha sana
     
  9. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aiseee.......................!nimecheka sana.
     
  10. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hahahaaaa, kweli usijifanye mjanja mbele ya mzazi. Kwani anajua mwanzo wako lakini wewe hujui mwanzo wake.
     
  11. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hili ndilo tatizo la ku-under rate baadae unaonekana wewe mwenyewe bogus.
     
  12. driller

    driller JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    aaaahahahahaaahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aseee yani umefanya familia yetu yote imecheka....!
     
  13. driller

    driller JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    inaelekea baada ya hapo palichimbika kinyama..! manake dingi lilikua linausikiliza mchezo wote..! daah hii ni balaa asee..!
     
  14. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...
     
Loading...