Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spea za mazda

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Gleard, Jul 9, 2012.

  1. Gleard

    Gleard New Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Helo, Natafuta spea za mazda familia s-wagon, naombeni kujuzwa naweza kuzipata wapi hapa tanzania, hasa shockup, taa, na vinginevyo vingi tu
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nairobi inakuhusu mkuu, spea hizo ni ghali na hazipatikani.
     
  3. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh!!!
     
  4. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapa ndo hua naogopa kununua haya magari.
    jinunulietu toyota yako unaweka presha kando.
     
  5. mkandaboy

    mkandaboy JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Polee. Wapigie hawa washkaji. Ni wamiliki wa mazda na nnajua wana maduka ambayo huwa wananunua spare
    1. 0713260210
    2. 0684919772
     
  6. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,542
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    usijutekuagiza mazda famili tutumie cancellation copy ya kijapan na orodhesha nini unataka tutakulete hadi mlangoni kwako
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Mkuu! Humu jamvini tupo wengi wenye matatizo inayofanana!

    Mi natafuta waterpumb ya Daihatsu Hijet toleo mwaka 2002 hz pickup box board

    Ngoja nikubandikie ilivyo make yake.

    MAKE: Daihatsu
    MODEL: Hijet
    MODEL NUMBER:LE-S210P
    ENGINE NO: EFO761SE
    Tpyes: TE-S201C-ZMLK

    Ninusuruni kwa anayejua nitakapopatia

    Hewani napatikana hapa.0713 89 55 39
     
  8. Gleard

    Gleard New Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok, nashukuru ndugu
     
  9. Gleard

    Gleard New Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mazda familia s-wagon toleo la 2011, bj5w-217565, 1.5 cc at.
    naitaji shock up zote mbele na nyuma, endicator light za mbele, bonet, kioo cha pembeni mlango wa nyuma kulia ( VENT GLASS) cheusi
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Nenda linga linga pale Matumbi , mandela road, kila spare ipo pale.
     
  11. M

    Misa JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2014
    Joined: Jul 5, 2013
    Messages: 834
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwenye shida ya spare za mazda ani pm
     
Loading...