Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spain waitisha dunia katika football

Discussion in 'Sports' started by Kisendi, Jun 27, 2011.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Under 21 wachukua Euro 2011. CL iko kwao, Euro kwao. World cup kwao. Natamani Tanzania ingekuwa SPAIN.

    Hii timu ya under 21ya spain kuna wachezaji sita wa barcelona. Hii inatisha hapo ndio waingereza wanachoka. Wamejiandaa kwa muda mrefu na hatimaye wamezaa matunda.
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ni kweli mkuu but hii thread hapa sio mahala pake!
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu
    Hii inatakiwa kwenye Idara ya Michezo
    hapa ni MMU..
     
  4. k

    kazuramimba Senior Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapa sio mahala pake
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa kwa kweli wanatisha, walijiandaa muda mrefu na sasa wanavuna walichopanda!
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahahahah Great thinker
     
  7. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Kama mpira ni burudani basi wanaoburudisha si dhambi kuwapenda....Spain wapo mbali mkuu! Ni project ya muda mrefu!
     
  8. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wanatisha kwakweli haya ndo matunda yakuinvest kwa vjana(youth)
     
Loading...